Publish Date: Thu, 25 Sep 2025 (08:01 IST)
Updated Date: Thu, 25 Sep 2025 (08:05 IST)
अभिनेत्री दिव्या दत्ता तिच्या पहिल्या चित्रपट 'इश्क में जीना इश्क में मरना' मध्ये, ब्रिज जंपिंग सीन दरम्यान ती घाबरली होती.
राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार विजेती अभिनेत्री दिव्या दत्ताने अलीकडेच तिच्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या दिवसांचे अनुभव शेअर केले. २५ सप्टेंबर १९७७ रोजी पंजाबमधील लुधियाना येथे जन्मलेली दिव्या आज ४८ वर्षांची झाली. तिचा असा विश्वास आहे की ती ज्या चित्रपटात दिसते त्याचा दर्जा आपोआप वाढतो. अभिनेत्री म्हणाली की अमिताभ बच्चन हे तिचे सर्वात मोठे प्रेरणास्थान होते.
दिव्याचा पहिला चित्रपट "इश्क में जीना इश्क में मरना" होता. तिला आठवले की एका दृश्यात पुलावरून पाण्यात उडी मारण्याचा समावेश होता, ज्यामुळे ती घाबरली. दिग्दर्शकाने स्पष्ट केले की तिचा डुप्लिकेट प्रथम पाण्यात उडी मारेल आणि नंतर तिचा शॉट घेतला जाईल. डुप्लिकेटनंतर तिला गरम चहा आणि ब्लँकेट देण्यात आले.
दिव्याने सांगितले की "वीरगती" मधील मरणारा सीन तिच्यासाठी आव्हानात्मक होता. तिला श्वास रोखण्यात अडचण येत होती आणि दिग्दर्शक रिटेक घेत राहिला. ही बातमी सलमान खानपर्यंत पोहोचली, ज्याने त्याचा पॅक ब्रेक रद्द केला आणि दिव्याला ती मरत असल्यासारखे कसे वागावे हे दाखवले. दिव्या म्हणाली की सलमान एक खूप मदतगार आणि प्रेमळ सह- अभिनेता होता.
दिव्या म्हणाली की तिला शाहरुख खान, सलमान खान, अमिताभ बच्चन, इरफान खान आणि ऋषी कपूर यांसारख्या दिग्गजांसोबत काम करण्याची संधी मिळाली.
Edited By- Dhanashri Naik