विवेक अग्निहोत्री यांचा आगामी चित्रपट 'द बंगाल फाइल्स', जो रिलीज होण्यापूर्वीच चर्चेत होता, आज थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. आता चित्रपटाच्या प्रदर्शनाबाबत, चित्रपटाच्या कलाकारांचा भाग असलेले अनुपम खेर यांनी लोकांना चित्रपट पाहण्याचे आवाहन केले आहे. त्यांनी दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्री आणि 'द बंगाल फाइल्स'च्या टीमला शुभेच्छा दिल्या आहेत.
अनुपम खेर यांनी त्यांच्या एक्स अकाउंटवर चित्रपटाशी संबंधित एक पोस्ट पोस्ट केली आहे. या पोस्टमध्ये अनुपम यांनी चित्रपटाच्या प्रदर्शनाचे दोन फोटो शेअर केले आहेत. एका फोटोमध्ये अनुपम रेड कार्पेटवर एकटेच पोज देत आहेत. तर दुसऱ्या फोटोमध्ये दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्रीसह चित्रपटाच्या संपूर्ण कलाकारांना दिसत आहे.
या फोटोंसह अनुपम यांनी कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, 'विवेक अग्निहोत्री, पल्लवी जोशी आणि अभिषेक अग्रवाल यांच्यासह द बंगाल फाइल्सच्या संपूर्ण टीमला चित्रपटाच्या प्रदर्शनासाठी शुभेच्छा. हा आपल्या काळातील एक महत्त्वाचा चित्रपट आहे. तो चित्रपटगृहांमध्ये जाऊन पहा.'
विवेक अग्निहोत्री लिखित आणि दिग्दर्शित बंगाल फाइल्स 1946 च्या कलकत्ता हत्याकांड आणि नोआखली दंगलीवर आधारित आहे. अनुपम खेर व्यतिरिक्त, पल्लवी जोशी, दर्शन कुमार, मिथुन चक्रवर्ती, सिमरत कौर रंधावा, पुनीत इस्सार, सास्वता चॅटर्जी, नमाशी चक्रवर्ती, राजेश खेरा, प्रियांशू चॅटर्जी आणि दिव्येंदू भट्टाचार्य या चित्रपटाच्या स्टार कास्टमध्ये आहेत.