Publish Date: Mon, 10 Nov 2025 (16:14 IST)
Updated Date: Mon, 10 Nov 2025 (16:17 IST)
दिग्दर्शक आदित्य धर आणि रणवीर सिंग यांच्या "धुरंधर" या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या चित्रपटाचा एक दमदार टीझर नुकताच प्रदर्शित झाला, ज्याला प्रेक्षकांचा सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला. आता, निर्माते चित्रपटातील कलाकारांचे पहिले लूक प्रदर्शित करत आहेत.
अलिकडेच, "धुरंधर" मधील अर्जुन रामपाल आणि आर. माधवन यांचे पहिले लूक प्रदर्शित झाले. आता, संजय दत्तचा पहिला लूक देखील प्रदर्शित झाला आहे. पोस्टरमध्ये संजय दत्तचा तीव्र लूक दिसतो.
संजय दत्तचा लूक खूपच भयानक आणि प्रभावी आहे. पांढऱ्या शर्टमध्ये तो भयंकर दिसतोय. त्याचे केस विस्कटलेले आहेत आणि दाढी खूप वाढलेली आहे. त्याचे डोळे रागाने भरलेले आहेत.
पोस्टर शेअर करताना निर्मात्यांनी लिहिले की, "द जीन, 2 दिवस बाकी, धुरंधरचा ट्रेलर 12 नोव्हेंबर रोजी दुपारी 12:12 वाजता प्रदर्शित होईल. हा चित्रपट 5 डिसेंबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होईल."
"धुरंधर" हा चित्रपट आदित्य धर यांनी लिहिलेला आणि दिग्दर्शित केला आहे. या चित्रपटात रणवीर सिंग, संजय दत्त, अर्जुन रामपाल, अक्षय खन्ना, आर. माधवन आणि सारा अर्जुन यांच्या भूमिका आहेत. हा चित्रपट 5 डिसेंबर रोजी चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे.