Dharma Sangrah

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

लग्नाच्या रिसेप्शनमध्ये रश्मिका मंदाना लाल साडीत दिसली, तर विजय देवरकोंडा पांढऱ्या रंगाच्या पोशाखात दिसला देखणा

बॉलिवूड बातमी मराठी
दक्षिण चित्रपटसृष्टीतील सर्वात प्रिय जोडपे विजय देवरकोंडा आणि रश्मिका मंदाना यांचे अधिकृतपणे लग्न झाले आहे. २६ फेब्रुवारी रोजी राजस्थानातील उदयपूर येथे एका खाजगी समारंभात लग्न झाल्यानंतर, या जोडप्याने ४ मार्च रोजी हैदराबादमध्ये एका भव्य रिसेप्शनचे आयोजन केले होते.
 
चित्रपट उद्योग आणि राजकारणातील अनेक प्रमुख व्यक्ती रश्मिका आणि विजय देवरकोंडा यांच्या लग्नाच्या रिसेप्शनला उपस्थित होत्या. रिसेप्शनमध्ये रश्मिका मंदाना यांचा पोशाख सर्वात चर्चेत होता. या खास प्रसंगी रश्मिका यांनी लाल पारंपारिक साडी परिधान केली होती. अभिनेत्रीच्या साडीवर प्रामाणिक सोनेरी आणि चांदीच्या जरीकामाचा वापर करण्यात आला होता.
 
तिने जड दागिन्यांसह ती जोडली, ज्यामुळे तिचा लूक आणखी वाढला. दरम्यान, विजय देवरकोंडा पांढऱ्या रंगाच्या पारंपारिक पोशाखात उल्लेखनीयपणे देखणा दिसत होता.
 
हैदराबादमध्ये झालेल्या रिसेप्शनमध्ये मनोरंजन उद्योगातील मोठ्या नावांनी हजेरी लावली होती. रश्मिकाचा "पुष्पा" चित्रपटातील सह-कलाकार अल्लू अर्जुनने पार्टीला रंगत आणली. राम चरण, चिरंजीवी, नागार्जुन, वेंकटेश, कार्ती आणि रवी तेजा यांसारखे कलाकार नवविवाहित जोडप्याला आशीर्वाद दिले.
 
हिंदी चित्रपटसृष्टीतील चित्रपट निर्माते करण जोहर आणि अभिनेत्री कृती सेनन एकत्र दिसले. अभिनेत्री रिया चक्रवर्ती लाल साडीत खूपच सुंदर दिसत होती. मृणाल ठाकूर, नीना गुप्ता आणि कास्टिंग डायरेक्टर मुकेश छाब्रा हे देखील या भव्य सोहळ्याचा भाग होते.
रिसेप्शनचे फोटो इंटरनेटवर वेगाने व्हायरल होत आहेत. चाहत्यांना विजयच्या कुटुंबासोबत रश्मिकाचे नाते विशेष आवडले आहे. रश्मिका विजयचे पालक आणि भाऊ आनंद देवरकोंडा यांच्यासोबत आनंदाने पोज देताना दिसली.
 
विजय आणि रश्मिका २६ फेब्रुवारी रोजी उदयपूरमधील आयटीसी मेमेंटोस एकाया रिसॉर्टमध्ये विवाहबंधनात अडकले. कुटुंब आणि जवळच्या मित्रांसह फक्त २५० पाहुण्यांनी उपस्थित असलेला हा एक अतिशय खाजगी कार्यक्रम होता. हा विवाह दोन वेगवेगळ्या सांस्कृतिक परंपरा - तेलुगू आणि कोडावा यांचे मिश्रण होते.
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

अभिनेत्री वर्षा उसगावकर यांची ४७ लाखांची फसवणूक; निर्माता अविनाश जाधवांविरुद्ध गुन्हा दाखल