Publish Date: Mon, 25 Aug 2025 (14:42 IST)
Updated Date: Mon, 25 Aug 2025 (14:49 IST)
लिली कॉलिन्स अभिनीत प्रसिद्ध वेब सिरीज 'एमिली इन पॅरिस' च्या पाचव्या सीझनचे चित्रीकरण सध्या इटलीमध्ये सुरू आहे, पण त्याचदरम्यान सेटवरून एक दुःखद बातमी आली आहे. प्रत्यक्षात, शोशी संबंधित सहाय्यक दिग्दर्शक डिएगो बोरेला यांचे अचानक निधन झाले. असे सांगितले जात आहे की व्हेनिसमधील एका हॉटेलमध्ये शूटिंग सुरू असताना 47 वर्षीय बोरेला अचानक खाली कोसळले आणि त्यांचा मृत्यू झाला.
हा अपघात व्हेनिसच्या ऐतिहासिक हॉटेल डॅनिएलीमध्ये घडला, जिथे टीम अंतिम दृश्याची तयारी करत होती. पीपल मासिकातील वृत्तानुसार, प्रत्यक्षदर्शींनी सांगितले की बोरेला अचानक बेशुद्ध पडला. घटनास्थळी उपस्थित असलेल्या वैद्यकीय पथकाने त्यांचे सर्वतोपरी प्रयत्न केले, परंतु त्याला वाचवता आले नाही. स्थानिक डॉक्टरांनी नंतर पुष्टी केली की त्यांचे अचानक हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले.
या घटनेनंतर शोचे शूटिंग थांबवण्यात आले आहे. निर्मात्यांकडून अद्याप कोणतेही अधिकृत विधान आलेले नाही, परंतु संपूर्ण टीमला मोठा धक्का बसला आहे.