Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Tuesday, 11 March 2025
webdunia

केजरीवाल यांचा निशाणा, मोदी पीएम बनले तर येत्या 2 महिन्यात CM योगींची राजनीती संपेल

kejriwal
, शनिवार, 11 मे 2024 (15:12 IST)
दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल जेल मधून सुटल्यावर पाहिल्या वेळेस पत्रकार परिषदला भेटले. पत्रकारांशी बोलतांना त्यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदींवर टीकास्त्र सोडले. ते म्हणाले जर नरेंद्र मोदी पीएम बनले तर येत्या दोन महिन्यात योगी यांची राजनीती संपुष्टात येईल. 
 
केजरीवाल यांनी आपली बाबीच्या समर्थांमध्ये स्पष्ट करत बोलले की, 'वन नेशन, वन लीडर' ची विचारधारा ठेवणारे नरेंद्र मोदी यांनी मध्यप्रदेशमध्ये शिवराज सिंह यांना कमी करून टाकले. त्याच प्रकारे राज्यस्थानचे पूर्व मुख्यमंत्री वसुंधरा राजे यांना साईड लाईन करून दिले. ते म्हणाले की मध्य प्रदेशमध्ये विधानसभा निवडणूक शिवराज सिंह यांच्या नेतृत्वाखाली जिकली गेली होती. पण निवडणूक जिकल्यानंतर दुसर्यालाच मुख्यमंत्री बनवण्यात आले. 
 
ते म्हणाले की, या लोकांनी लाल कृष्ण अडवाणी, मुरली मनोहर जोशी, सुमित्रा महाजन, रमण सिंह, इत्यादींची राजनीती संपुष्टात आणली. पुढचा नंबर योगी आदित्यनाथ यांचा आहे. जर हे पीएम बनले तर पुढील दोन महिन्यात उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री बदलले जातील. 
 
चौथ्या टप्प्याच्या पूर्व दिल्ली सीएम केजरीवाल यांच्या सुटकेने फक्त आम आदमी पार्टी नाही तर विरोधी पक्ष युतीला नवीन ताकत मिळाली आहे. आप सांसद पहिल्यापासूनच युती नेत्यांच्या समर्थनमध्ये सभा घेत आहे. शुक्रवारी ते अखिलेशच्या निवडणूक सभेसाठी कनोज मध्ये पोहचले होते. या रॅलीमध्ये काँग्रेस नेता राहुल गांधी देखील होते. 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

महाराष्ट्रातील औरंगाबादमध्ये पाण्याच्या थेंबासाठी तरसलेत लोक, पण नेत्यांसाठी दारू मोठा मुद्दा