Dharma Sangrah

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Monday, 3 March 2025
webdunia

घाटकोपरमध्ये तीन पिढ्यांनी एकत्र मतदान केलं

voters
, बुधवार, 20 नोव्हेंबर 2024 (15:40 IST)
Maharashtra Assembly Election 2024: महाराष्ट्रात आज 288 जागांवर मतदान होत आहे. मतदानाच्या टक्केवारीकडे सर्वच पक्षांचे लक्ष लागले आहे. सायंकाळी 6 नंतर राज्यात किती टक्के मतदान होणार आहे, हेही स्पष्ट होणार आहे.जागरूक मतदार वोट देऊन आपले कर्तव्य बजावत आहे. 

घाटकोपरमध्ये तीन पिढ्यांनी एकत्र मतदान केले, अशा वेळी तरुणांचा मतदानाकडे कल कमी होता. राज्याच्या विकासासाठी सर्वांनी मतदान करावे, असे आवाहन त्यांनी केले. बाबूराव दगडू वाणी (92) यांनी दुपारी 12.30 वाजता घाटकोपर येथील राजावाडी येथील चित्तरंजन क्रीडा मैदानावर मतदान केले.

यावेळी त्यांचा मुलगा प्रकाश वाणी (63) आणि नातू आदित्य वाणी (30) यांनीही त्यांच्यासोबत मतदान केले. आजोबा, मुलगा आणि नातू यांच्या वयात 30 वर्षांचा फरक आहे.बाबुराव वाणी यांनी मतदान हे आपले कर्तव्य असून ते सर्वांनी केले पाहिजे,असे मत व्यक्त केले.

दादा सकाळपासूनच मतदानासाठी गेले होते . 11 वाजता मतदान करायचे आहे, असे सांगून त्यांनी सर्वांना मतदानासाठी आणले आहे. मतदान हा अधिकार नसून कर्तव्य आहे, असे त्यांचे म्हणणे आहे, असे आदित्य वाणी म्हणाले. प्रकाश वाणी म्हणाले की, आमच्या तीन पिढ्यांनी मतदान करून सध्याच्या तरुणां समोर आदर्श ठेवला आहे.
Edited By - Priya Dixit 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

Russia-Ukraine War: अमेरिकेने कीव मधील दूतावास बंद केला, हवाई हल्ल्याची भीती