Marathi Biodata Maker

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

वानखेडे स्टेडियममध्ये मराठा आंदोलकांना जागा देण्याची मागणी, मनसेचा सरकारला सल्ला

Maharashtra News
, मंगळवार, 2 सप्टेंबर 2025 (09:14 IST)
मनसे नेते बाळा नांदगावकर यांनी मराठा आंदोलकांसाठी वानखेडे स्टेडियम उपलब्ध करून देण्याची मागणी सरकारकडे केली. अमित ठाकरे यांनी कार्यकर्त्यांना अन्न, पाणी आणि औषधे देण्यास सांगितले.

मिळालेल्या माहितीनुसार मराठा आरक्षण आंदोलनाबाबत महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेने (मनसे) राज्य सरकारला एक नवीन सूचना दिली आहे. मनसे नेते बाळा नांदगावकर यांनी सोमवारी सांगितले की, सरकारने आंदोलकांना वानखेडे स्टेडियमसारखे मोठे ठिकाण उपलब्ध करून द्यावे, जेणेकरून ते एकाच ठिकाणी राहून आंदोलन सुरू ठेवू शकतील आणि सामान्य लोकांना गैरसोयीचा सामना करावा लागू नये.

नांदगावकर म्हणाले की, सध्या आंदोलक रस्त्यावर आणि मुंबईतील वेगवेगळ्या भागात फिरत आहे. यामुळे नागरिकांना त्रास होत आहे आणि वाहतुकीवरही परिणाम होत आहे. ते म्हणाले की, आझाद मैदान लहान आहे आणि तेथे मोठ्या संख्येने आंदोलकांना सामावून घेणे कठीण आहे. अशा परिस्थितीत, वानखेडे स्टेडियमसारखे मोठे ठिकाण वापरता येईल, जिथे सुमारे ३० हजार लोक बसू शकतील अशी व्यवस्था असेल.
ALSO READ: मुंबई, ठाणे आणि पालघरमध्ये मुसळधार पावसाचा इशार
दरम्यान, मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांचे पुत्र अमित ठाकरे यांनीही निदर्शकांबद्दल संवेदनशील दृष्टिकोन स्वीकारला. त्यांच्या पक्षाच्या कार्यकर्त्यांना लिहिलेल्या पत्रात त्यांनी म्हटले आहे की, मराठा निदर्शक हे आपले भाऊ आहे आणि त्यांना मदत करणे ही प्रत्येकाची जबाबदारी आहे. अमित ठाकरे यांनी कार्यकर्त्यांना निदर्शकांना अन्न, पाणी आणि औषधे पुरवण्याचे आवाहन केले. ते म्हणाले की, कठीण परिस्थितीत निदर्शने करणाऱ्या लोकांना मूलभूत गरजांची गरज आहे आणि समाजाने त्यांच्या पाठीशी उभे राहिले पाहिजे.
ALSO READ: मराठा समाज आरक्षणाच्या मागणीला अबू आझमी यांचे समर्थन
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: अबू आझमी यांनी मराठा आरक्षणाला पाठिंबा दिला