Publish Date: Wed, 07 May 2025 (18:12 IST)
Updated Date: Wed, 07 May 2025 (18:15 IST)
मुंबई इंडियन्सचे मुख्य प्रशिक्षक महेला जयवर्धने म्हणाले की, गुजरात टायटन्सविरुद्धच्या इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) सामन्यात नियंत्रण मिळवूनही त्यांच्या संघाने कामगिरीत चुका केल्या आणि पराभव पत्करावा लागला आणि म्हणूनच, पाच वेळा विजेता असलेला मुंबई इंडियन्स आतापासून उर्वरित प्रत्येक सामना "प्लेऑफ" म्हणून पाहेल.
गुजरात टायटन्सने पावसाने प्रभावित झालेल्या सामन्यात मुंबई इंडियन्सचा तीन विकेट्सने पराभव करत सलग चौथा विजय नोंदवला. गुजरात संघाने शेवटच्या चेंडूवर विजय मिळवून पॉइंट टेबलमध्ये अव्वल स्थान पटकावले तर मुंबईला आता 'प्लेऑफ'साठी पात्र होण्यासाठी त्यांचे उर्वरित दोन्ही सामने जिंकावे लागतील.
सामन्यानंतर जयवर्धने यांनी माध्यमांना सांगितले की, "मला वाटते की या पराभवामुळे सर्वकाही स्पष्ट होते. दोन्ही संघांनी काही चुका केल्या. पण कदाचित आम्ही त्यांच्यापेक्षा जास्त चुका केल्या असतील."
ते म्हणाले, "आम्ही अशा परिस्थितीत होतो जेव्हा आम्हाला पाच सामन्यांमध्ये चार पराभव आणि एक विजय मिळाला होता. पण तेव्हापासून आम्ही जवळजवळ प्रत्येक सामन्यात विजयी स्थितीत होतो. आम्ही खरोखर चांगले प्रदर्शन केले."
जयवर्धने म्हणाले, "या विकेटवर आम्ही ३० धावा कमी केल्या. गोलंदाजांनी खरोखरच चांगली गोलंदाजी केली, भरपूर संधी निर्माण केल्या, चांगले क्षेत्ररक्षण केले, आम्ही सर्वकाही केले, म्हणून हे एक चांगले लक्षण आहे. आतापासून आम्ही प्रत्येक सामना प्लेऑफसारखा घेऊ."