Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Friday, 18 April 2025
webdunia

रेल्वेत नोकरी लावण्याच्या बहाण्याने 1.31 केली कोटींची फसवणूक

Maharashtra News
, शुक्रवार, 18 ऑक्टोबर 2024 (10:06 IST)
महाराष्ट्रात अनेक नोकरी शोधणाऱ्यांची 1.31 कोटी रुपयांची फसवणूक केल्याप्रकरणी पोलिसांनी सहा जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. एका अधिकारींनी गुरुवारी ही माहिती दिली आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार खारघर पोलिस ठाण्याच्या अधिकारींनी सांगितले की, आरोपींनी 20 जणांना भारतीय रेल्वेत लिपिक म्हणून नोकरी देण्याचे आश्वासन देऊन संपर्क साधला होता. तसेच सप्टेंबर 2022 ते एप्रिल 2023 दरम्यान त्यांनी ऑनलाइन पेमेंट आणि रोख व्यवहारांद्वारे नोकरी शोधणाऱ्यांकडून 1.31 कोटी रुपये गोळा केले.  
 
तसेच अधिकारींनी सांगितले की, पीडित मुंबई येथील रहिवाशांनी नोकरीबद्दल विचारणा केली असता, आरोपींनी प्रतिसाद दिला नाही आणि पैसेही परत केले नाही. यानंतर आपली फसवणूक झाल्याचे पीडितांच्या लक्षात आल्यानंतर त्यांनी पोलिसांशी संपर्क साधला.
 
तक्रारीच्या आधारे, खारघर पोलिसांनी सोमवारी सहा जणांविरुद्ध एफआयआर नोंदवला. आरोपींचा शोध घेण्यासाठी पोलीस तपास करत करीत आहे.   

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

दोन दिवसीय महाराष्ट्र दौऱ्यावर असलेले अखिलेश यादव जाहीर सभेला संबोधित करणार