Festival Posters

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

मुंबईत बजरंग दलावर एफआयआर दाखल

Malad Mumbai Bajrang Dal FIR
महाराष्ट्राची राजधानी मुंबईतील मालाडमध्ये दोन गटांमध्ये तणाव निर्माण झाल्याचे वृत्त आहे. ही घटना रविवारी दुपारी घडली. धार्मिक भावना भडकावल्याबद्दल पोलिसांनी 8 ते10 जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मिरवणूक संपल्यानंतर लोक घरी परतत असताना हिंसाचार सुरू झाला. यावेळी कोणीतरी भगवा ध्वज फडकवण्याचा प्रयत्न केला.
पोलिसांना मिळालेल्या तक्रारीनुसार, नमाज पठणाच्या वेळी काही लोकांनी जय श्री रामच्या घोषणा दिल्या. यानंतर वाद झाला. या आधारावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या प्रकरणात पोलिसांनी अद्याप कोणालाही अटक केलेली नाही. पोलिसांच्या या वृत्तीचा निषेध करण्याचा इशारा बजरंग दलाने दिला आहे.
हे प्रकरण मुंबईतील मालाड कुरार गावाचे आहे. येथे गुढीपाडव्यानिमित्त कलश यात्रा काढण्यात आली. यावेळी दोन समुदायातील लोक एकमेकांशी भिडले. याचा एक व्हिडिओही समोर आला आहे ज्यामध्ये एका विशिष्ट समुदायाचे तरुण कलश यात्रा काढणाऱ्या तरुणांना मारहाण करत आहेत. त्याच वेळी, काही लोक एका विशिष्ट धर्माचा झेंडा फाडण्याचा प्रयत्न करत आहेत.
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

Bank Holidays : एप्रिल मध्ये बँका 16 दिवस बंद राहतील सुट्ट्यांची यादी जाणून घ्या