Publish Date: Thu, 27 Mar 2025 (17:37 IST)
Updated Date: Thu, 27 Mar 2025 (17:38 IST)
Disha Salian case: गुरुवारी शिंदे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनी उद्धव ठाकरे यांचे पुत्र आदित्य ठाकरे यांच्यावर गंभीर आरोप केले.अभिनेता सुशांत सिंह राजपूतची मॅनेजर दिशा सालियन हिच्या मृत्यूवरून शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनी आदित्य ठाकरेंवर मोठा हल्लाबोल केला आहे. संजय निरुपम म्हणाले की, ज्यांना भोळ्या प्रतिमेसह महाराष्ट्रावर राज्य करायचे आहे. रात्रीच्या अंधारात ते किती पापे करतात. त्याचा खुलासा करणे आवश्यक आहे.
तसेच दिशा सालियन प्रकरणाची निष्पक्ष चौकशी व्हावी म्हणून आदित्य ठाकरे यांनीही आपल्या पदाचा राजीनामा द्यावा. निरुपम म्हणाले की, दिशा सालियनच्या वडिलांनी उच्च न्यायालयात याचिका दाखल केली आहे. यासोबतच त्याने पोलिसात तक्रार दाखल केली आहे. त्यात त्या सर्व लोकांची नावे आहे. दिशा सालियन प्रकरण दाबण्याचा आणि आदित्य ठाकरेंना वाचवण्याचा प्रयत्न कोणी केला? संजय निरुपम म्हणाले की, दिशा सालियन मृत्यू प्रकरण अधिकच खोलवर जात आहे. निरुपम म्हणाले की, त्यांना आशा आहे की हत्येत सहभागी असलेल्यांना अटक केली जाईल. आता ते कायद्याच्या कक्षेत येतील. निरुपम म्हणाले की, सतीश सालियन यांनी मुंबई पोलिस आयुक्तांची भेट घेतली. यामध्ये त्यांनी शिवसेना आणि महाराष्ट्राचे माजी मंत्री आदित्य ठाकरे यांना आरोपी बनवण्याची मागणी केली आहे. संजय निरुपम म्हणाले की, दिशा सालियन प्रकरण दाबण्यासाठीच कुणाल कामरा प्रकरण समोर आणले गेले आहे.
वडिलांनी सामूहिक बलात्काराचा दावा केला आहे
निरुपम म्हणाले की, वडिलांनी सांगितले की त्यांच्या मुलीवर सामूहिक बलात्कार झाला. संजय निरुपम म्हणाले की, या तक्रारीत असे म्हटले आहे की दिशाच्या घरी झालेल्या पार्टीत आदित्य ठाकरे, दिनो मारिया, सुरत पंचोली उपस्थित होते. निरुपम म्हणाले की मृतदेह इमारतीपासून २५ फूट अंतरावर होता. निरुपम म्हणाले की, मालवणी पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल झाला तेव्हा तो आत्महत्येचा गुन्हा असल्याचे सांगण्यात आले. निरुपम म्हणाले की, त्यावेळी आदित्य ठाकरे यांचे वडील मुख्यमंत्री होते. निरुपम म्हणाले की, मुंबई पोलिस आयुक्तांनी हे प्रकरण मालवणी पोलिस ठाण्याकडे पाठवले आहे.
Edited By- Dhanashri Naik