Publish Date: Mon, 03 Feb 2025 (15:56 IST)
Updated Date: Mon, 03 Feb 2025 (16:04 IST)
ठाणे जिल्ह्यातील एका निवासी शाळेजवळ इयत्ता दहावीच्या विद्यार्थ्यांचा शाळेजवळच्या झाडाला गळफास घेतलेल्या अवस्थेत मृतदेह आढळला आहे. पोलिसांनी ही माहिती दिली.
शनिवारी मुरबाड परिसरात रस्त्यावरून जाणाऱ्या काही लोकांनी विद्यार्थ्याला झाडाला लटकलेल्या अवस्थेत बघितले. त्यांनी ही माहिती पोलिसांना दिली.पोलिसांनी घटनास्थली पोहोचन मुलाचे मृतदेह ताब्यात घेऊन शवविच्छेदनासाठी पाठविले आहे. त्याने आत्महत्या का केली अद्याप हे समजू शकले नाही.
मयत मुलगा शेजारील पालघर जिल्ह्यातील जव्हार तालुक्यातील खैरेपाड़ा येथील रहिवासी असून अनुदानित आदिवासी आश्रमशालेचा विद्यार्थी होता. टोकावडे पोलिस ठाण्याच्या निरिक्षकांनी सांगितले की, पोलिसांना या घटनेची माहिती मिळताच त्यांनी घटनास्थळ गाठून मृतदेह ताब्यात घेऊन शवविच्छेदनासाठी पाठविला असून पोलिसांनी आकस्मिक मृत्यूची नोंद केली आहे.पोलिस प्रकरणाचा पुढील तपास करत आहे.