पश्चिम बंगालमध्ये आणखी एक लज्जास्पद घटना समोर आली आहे. इंडियन इन्स्टिट्यूट ऑफ मॅनेजमेंट कोलकाता (आयआयएम-सी) मध्ये शिकणाऱ्या एका विद्यार्थिनीने शुक्रवारी कॅम्पसमध्ये तिच्यासोबत शिकणाऱ्या एका विद्यार्थ्यांवर बलात्कार केल्याचा आरोप केला आहे.
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, पीडिता तिच्या ओळखीच्या एका विद्यार्थिनीच्या फोनवरून संस्थेच्या वसतिगृह परिसरात पोहोचली तेव्हा ही घटना घडली. पोलिसांनी आरोपी विद्यार्थ्याला अटक केली आहे आणि संपूर्ण प्रकरणाचा तपास सुरू आहे. पीडिता आणि आरोपी परमानंद तोप्पनवार, जो बेंगळुरूचा रहिवासी आहे, हे दोघेही संस्थेचे द्वितीय वर्षाचे विद्यार्थी आहेत.
मुलीने आरोप केला आहे की पेय पिल्यानंतर तिला चक्कर येऊ लागली आणि अस्थिर वाटू लागले. मुलीने सांगितले की जेव्हा तिने वॉशरूममध्ये जाण्यास सांगितले तेव्हा आरोपीने तिच्याशी शारीरिक संबंध ठेवण्याचा प्रयत्न केला. जेव्हा तिने विरोध केला आणि आरोपीला चापट मारली तेव्हा तो हिंसक झाला आणि मारहाण केल्यानंतर तिच्यावर बलात्कार केला.
पीडितेने पोलिसांना सांगितले की ती काही काळ अर्धबेशुद्ध अवस्थेत राहिली आणि नंतर बेशुद्ध झाली. संध्याकाळी जेव्हा तिला शुद्धीवर आले तेव्हा ती वसतिगृहाच्या खोलीत एकटीच आढळली. यानंतर तिने एका मैत्रिणीशी संपर्क साधला आणि कशी तरी संस्थेतून बाहेर पडण्यात यशस्वी झाली आणि पोलिस स्टेशन गाठले.