Publish Date: Fri, 07 Mar 2025 (14:21 IST)
Updated Date: Fri, 07 Mar 2025 (14:23 IST)
New Delhi News: भारतीय परराष्ट्र सेवेतील (आयएफएस) एका अधिकाऱ्याने शुक्रवारी आत्महत्या केली. चाणक्यपुरी परिसरातील इमारतीच्या चौथ्या मजल्यावरून उडी मारून अधिकाऱ्याने आत्महत्या केली. पोलिस अधिकाऱ्याने ही माहिती दिली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार पोलिसांनी मृत्यूची पुष्टी केली आणि कोणताही गैरप्रकार झाल्याचा संशय नसल्याचे सांगितले.तसेच हे अधिकारी नैराश्यावर उपचार घेत होते.
"मृत व्यक्तीचे नाव जितेंद्र रावत असे आहे. तसेच "प्राथमिक तपासात असे दिसून आले की त्याची पत्नी आणि मुले डेहराडूनमध्ये राहत होते. तो पहिल्या मजल्यावर राहत होता आणि चौथ्या मजल्यावर जाऊन त्याने उडी मारली."
परराष्ट्र मंत्रालयाने म्हटले आहे की, "आमच्या मंत्रालयातील एका अधिकाऱ्याचे ७ मार्च रोजी सकाळी नवी दिल्लीत निधन झाले. मंत्रालय कुटुंबाला सर्वतोपरी मदत करत आहे आणि दिल्ली पोलिसांच्या संपर्कात आहे.
Edited By- Dhanashri Naik