rashifal-2026

संभळमध्ये भीषण अपघात एकाच कुटुंबातील सहा जणांचा मृत्यू

Webdunia
शुक्रवार, 28 नोव्हेंबर 2025 (09:52 IST)
हयातनगर पोलीस स्टेशन परिसरातील रसूलपूर धात्रा गावाजवळ गंगा एक्सप्रेसवेवर भाजीपाला भरलेला पिकअप ट्रक आणि अल्टो कारची समोरासमोर धडक झाली. या अपघातात अमरोहाच्या आदमपूर येथील रहिवासी रोहितचा मृत्यू झाला.या अपघातात रोहितची पत्नी, मुलगा, मुली, बहीण, मेहुणी, चा मृत्यू झाला.
ALSO READ: भिंत तोडून ट्रेनसमोर कोसळला डंपर
पिकअपचा चालक आणि कंडक्टर यांचीही प्रकृती गंभीर आहे. गुरुवारी रात्री 7:30च्या सुमारास रोहित आणि त्याचे संपूर्ण कुटुंब बहजोई पोलिस स्टेशन परिसरातील त्यांच्या वडिलोपार्जित गाव बिसारू येथून नामकरण समारंभात सहभागी होऊन आदमपूरला परतत असताना हा अपघात झाला.
ALSO READ: बिहार: भीषण रस्ते अपघातात सहा जणांचा मृत्यू
ते बहजोई येथील लाहरवन येथून गंगा एक्सप्रेसवेवर घुसले. रसूलपूर धात्रा गावाजवळ, विरुद्ध दिशेने येणाऱ्या भाज्यांनी भरलेल्या पिकअप ट्रकला त्यांची धडक झाली. ते सर्व गंभीर जखमी झाले. गावकऱ्यांच्या मदतीने त्यांना यूपी 112 आणि रुग्णवाहिकेने जिल्हा रुग्णालयात आणण्यात आले.
 
सहा जणांचा मृत्यू झाल्याची पुष्टी झाली आहे. रोहित आणि जय यांच्यावर उपचार सुरू आहेत. पिकअप चालक आणि कंडक्टरचीही प्रकृती गंभीर असल्याचे वृत्त आहे. अपघाताची माहिती मिळताच एएसपी कुलदीप सिंह अनेक पोलिस ठाण्यांच्या तुकड्यांसह घटनास्थळी पोहोचले. नुकसान झालेल्या वाहनांना घटनास्थळावरून हटवण्यात आले आहे.
ALSO READ: तामिळनाडूमध्ये दोन बसची समोरासमोर टक्कर, सहा जणांचा मृत्यू तर अनेक जण जखमी
रोहितचा भाऊ सुनील म्हणाला की ते 10 वर्षांपूर्वी आदमपूरमध्ये स्थायिक झाले होते. रोहित तिथे दागिन्यांचे दुकान चालवतो. गुरुवारी बिसारू गावात त्याचा धाकटा भाऊ डेव्हिडच्या मुलाचा नामकरण समारंभ होता. त्यामुळे सर्वजण या समारंभाला उपस्थित राहण्यासाठी आले होते.

सुनील म्हणाला की त्याची पत्नी गीता हिचाही अपघातात मृत्यू झाला. अपघाताची बातमी आदमपूर आणि बिसारू येथे पोहोचताच लोकांमध्ये आक्रोश पसरला. लोकांनी त्यांच्या वाहनांमधून जिल्हा रुग्णालयात धाव घेतली. पोलिसांनी सर्व मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवले आहेत. अपघातात सहा जणांचा मृत्यू झाला आहे. चार जण जखमी आहेत. त्यांच्यावर उपचार सुरू आहेत. अपघाताचे कारण शोधले जात आहे. त्याआधारे कारवाई केली जाईल. मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवण्यात आले आहेत.
Edited By - Priya Dixit   
 

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Mithun Varshik Rashi Bhavishya 2026 in Marathi मिथुन राशी २०२६ राशीभविष्य

काळा रंग अशुभ मानतात मग मंगळसूत्रांमध्ये काळे मणी का असतात? ज्योतिषशास्त्रीय महत्त्व काय?

Nanad Bhavjay Relationship नणंद- वहिनी यांच्यातील नाते कमकुवत करतात या चुका

पूजेत उदबत्ती जाळणे अशुभ ? शास्त्र काय म्हणतात ते जाणून घ्या

Datta Jayanti 2025 दत्त जयंती कधी? दत्ताचा जन्मोत्सव साजरा करण्याची पद्धत आणि महत्त्व जाणून घ्या

पुढील लेख
Show comments