Festival Posters

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

बोकडाच्या डोळ्यामुळे तरुणाचा मृत्यू

death body
Youth dies due to goat eye सूरजपूर जिल्ह्यात शेळीचा डोळा कच्चा गिळणाऱ्या व्यक्तीचा मृत्यू झाला. पूर्वी त्याचे मांसही कच्चेच खात होते. डोळा त्या व्यक्तीच्या घशात अडकल्याने त्याचा मृत्यू झाला. ही घटना बसदेई चौकी परिसरातील आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, मृत व्यक्ती बगर सिंग (45 वर्षे) हे सूरजपूर जिल्ह्यातील मदनपूर गावचे रहिवासी होते. तो आपले नातेवाईक आणि 2 मित्रांसह खोपा धाम येथे गेला होता. येथे त्यांच्या एका नातेवाईकाने नवस पूर्ण करण्यासाठी बोकडाचा बळी दिला. नातेवाईकांनी ते मांस प्रसाद म्हणून घेण्यासाठी नेले. तेथे बागर व त्याच्या दोन मित्रांनी शेळीचे डोके आणले. याठिकाणी तिघांनी दारू भट्टीतून खरेदी केली.
 
मृत बागरचा साथीदार राकेश याने सांगितले की, तिघेही खोपा धाम येथून सुरजपूर येथे आले होते आणि त्यांनी येथे भरपूर मद्यपान केले. ते बकरीचे डोके बनवणार होते तेव्हा बागर यांनी सांगितले की, त्याला कच्चे मांसच खावे लागेल. बाकीच्या साथीदारांनीही त्याला तसे करण्यास मनाई केली, पण त्याने कोणाचेही ऐकले नाही. त्याने बकरीचा डोळा काढला आणि तो खाऊ लागला. दरम्यान, डोळा त्यांच्या घशात अडकला. यामुळे पवननलिका गुदमरली. राकेशने सांगितले की, त्याला पाणी पिण्यासही सांगितले होते, पण त्याने नकार दिला.
 
बराच वेळ बागर यांच्या घशात डोळा अडकला होता, मात्र त्यांनी पाणी प्यायले नाही, त्यामुळे त्यांचा गुदमरून मृत्यू झाला. तरीही गावकऱ्यांनी त्याला सूरजपूर येथील जिल्हा रुग्णालयात आणले, तेथे तपासणीनंतर डॉक्टरांनी त्याला मृत घोषित केले. घटनेची माहिती मिळताच पोलीस रुग्णालयात दाखल झाले. सध्या मृतदेह पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवण्यात आला आहे. पुढील कारवाई सुरू आहे.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

पुणे जिल्ह्यातील पायाभूत सुविधांचा होतोय विकास, हि केलीय शासनाने कामे त्याबद्दल रिपोर्ट