rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

पुणे : आईने क्रूरतेच्या सर्व सीमा ओलांडल्या, जुळ्या मुलांना पाण्यात बुडवून केली हत्या

Maharashtra News
, गुरूवार, 10 एप्रिल 2025 (08:55 IST)
Pune News : महाराष्ट्रातील पुणे येथे एका आईने तिच्या दोन जुळ्या मुलांना ठार मारले. पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून आरोपी महिलेला अटक केली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार आईच्या क्रूरतेने पुणे पुन्हा एकदा हादरले आहे. एका महिलेने लग्नाच्या दहा वर्षांनंतरही मुले होऊ न शकल्याने टेस्ट ट्यूबद्वारे जुळ्या बाळांना जन्म दिला. पण घटना योग्यरित्या घडत नसल्याच्या निराशेने मुलांच्या आईने दोघांनाही थेऊर रोड कॉम्प्लेक्समधील पाण्याच्या टाकीत बुडवून मारले. मुलांना मारल्यानंतर आईने आत्महत्या करण्याचा प्रयत्न केला. या प्रकरणात पोलिसांनी मंगळवारी रात्री उशिरा आरोपी आईला अटक केली. जुळ्या मुलांच्या हत्येप्रकरणी पुणे-सोलापूर रोड येथील रहिवासी प्रतिभा हेमंतकुमार मोहिते हिला अटक करण्यात आली आहे.
या प्रकरणी, पुणे-सोलापूर रोडवरील दत्तनगर, थेऊर येथील काकडे बस्ती येथील रहिवासी प्रल्हाद लक्ष्मण गोंडे यांनी लोणी काळभोर पोलिस स्टेशनमध्ये तक्रार दाखल केली आहे.  तक्रारीनंतर पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून आरोपी महिलेला अटक केली आहे. पोलीस अधिक तपास करत आहे आणि इतक्या वर्षांनी जन्मलेल्या मुलांसोबत महिलेने असे का केले याचा शोध घेण्याचा प्रयत्न करत आहे.

Edited By- Dhanashri Naik 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

'कर्जमाफीच्या पैशाने लग्न आणि साखरपुडा', अजित पवार कृषीमंत्री माणिकराव कोकाटेंवर संतापले