suvichar

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

पुणे : ११ वर्षांच्या मुलीवर लैंगिक अत्याचार, न्यायालयाने दोषीला २० वर्षांची शिक्षा ठोठावली

Maharashtra News
महाराष्ट्रातील पुण्यातील एका व्यक्तीला ११ वर्षांच्या मुलीवर लैंगिक अत्याचार केल्याबद्दल २० वर्षांची सक्तमजुरीची शिक्षा सुनावण्यात आली आहे. दोषी ठरलेल्या व्यक्तीला १०,००० रुपयांचा दंडही ठोठावण्यात आला आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील पुणे येथून महत्त्वाची बातमी समोर आली आहे. ११ वर्षांच्या मुलीवर लैंगिक अत्याचार केल्याबद्दल न्यायालयाने एका व्यक्तीला २० वर्षांची सक्तमजुरीची शिक्षा सुनावली आहे. न्यायालयाच्या निर्णयावर जनता खूश आहे आणि म्हणते की अशा निर्णयांमुळे गुन्हेगारांना आळा बसेल आणि लोकांना असे गुन्हे करण्यापूर्वी दोनदा विचार करायला लावेल.
प्रकरण काय आहे?
हे प्रकरण २०२१ चे आहे, जेव्हा एका ५६ वर्षीय व्यक्तीने त्याच्या परिसरात राहणाऱ्या ११ वर्षांच्या मुलीवर लैंगिक अत्याचार केला होता. पुण्यातील विशेष पॉक्सो न्यायालयाने या प्रकरणात निकाल देत दोषी पुरूषाला २० वर्षांची सक्तमजुरीची शिक्षा सुनावली.
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

उसेन बोल्ट 1 ऑक्टोबर रोजी भारतात एक प्रदर्शनीय फुटबॉल सामना खेळणार