Publish Date: Sat, 17 May 2025 (08:20 IST)
Updated Date: Sat, 17 May 2025 (08:23 IST)
ठाणे शहरात वादातून एका 27 वर्षीय तरुणाची सार्वजनिक ठिकाणी चाकूने वार करून हत्या करण्यात आली. पोलिसांनी शुक्रवारी ही माहिती दिली. ठाणे पश्चिमेतील लक्ष्मी चिराग नगर भागात गुरुवारी संध्याकाळी घडलेल्या खून प्रकरणात पोलिसांनी दोघांना अटक केली आहे, तर मुख्य आरोपी फरार आहे,
मृताचे नाव दर्शन दीपक शिंदे असे आहे. घटनेच्या वेळी दर्शन दीपक शिंदे हे त्या परिसरातील एका बाकावर बसले होते तेव्हा चार जणांनी त्यांना घेरले, त्यापैकी एकाने त्यांचा हात धरला तर दुसऱ्याने त्यांच्यावर धारदार शस्त्राने हल्ला केला. अधिकाऱ्याने सांगितले की, आरोपींनी विक्रेत्यांना आणि परिसरातील लोकांना धमकावले.
आरोपी आर्यन गढीवाल (20), तुषार निरुखेकर (24), आकाश शिंदे (28) आणि 'भाल' (20) यांच्यावर कलम 103 (खून), 352 (शांतता भंग करण्याच्या उद्देशाने जाणूनबुजून अपमान), 351(गुन्हेगारी धमकी) आणि भारतीय दंड संहितेच्या इतर संबंधित तरतुदींखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. त्यांनी सांगितले की निरुखेकर आणि आकाश शिंदे यांना अटक करण्यात आली आहे, तर इतर आरोपी फरार आहेत आणि त्यांचा शोध सुरू आहे.