Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Sunday, 27 April 2025
webdunia

लातूरमध्ये बीडीओच्या पत्नीवर प्राणघातक हल्ला, 12 जणांवर गुन्हा दाखल

Maharashtra News
, गुरूवार, 12 सप्टेंबर 2024 (14:44 IST)
महाराष्ट्रातील लातूर मध्ये एका घरात भाडेकरू म्हणून राहणाऱ्या बीडीओच्या पत्नीला मारहाण करून विनयभंग केल्याप्रकरणी घरमालकासह 12जणांवर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील लातूर येथील एका घरात भाडेकरू म्हणून राहणाऱ्या ब्लॉक डेव्हलपमेंट ऑफिसर (बीडीओ) यांच्या पत्नीला मारहाण करून विनयभंग केल्याप्रकरणी घरमालकासह 12 जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.  
 
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार जून 2022 पासून बीडीओ आणि त्याचे कुटुंब औसा रोडवरील छत्रपती चौकात एका व्यक्तीच्या घरात भाड्याने राहत होते. बुधवारी विवेकानंद चौक पोलिस ठाण्यात नोंदवलेल्या एफआयआरनुसार घरमालकाने भाडे वाढवण्याची मागणी केली, मात्र कुटुंबीयांनी नकार दिल्याने त्यांनी भाडेकरूला तेथून हाकलून देण्याची धमकीही दिली.
 
यानंतर 26 ऑगस्ट रोजी आरोपी आपल्या वकिलासोबत घरात आला आणि बीडीओला घर रिकामे करा अन्यथा परिणाम भोगावे लागण्याची धमकी दिली. एफआयआरमध्ये म्हटले आहे की, बीडीओच्या आईने आरोपीचे सांत्वन करण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा त्याने तिचा अपमान केला.
 
तसेच एफआयआरनुसार, जेव्हा बीडीओच्या पत्नीने हस्तक्षेप केला तेव्हा आरोपीने तिचा खांदा पकडून तिला मागे ढकलले. यावेळी आणखी नऊ जणही आरोपींसोबत आले आणि त्यांनी देखील बीडीओला धमकावले.
 
पोलिसांनी सांगितले की, गेल्या मंगळवारी लोकांच्या एका गटाने घरातून कुटुंबाचे सामान जबरदस्तीने बाहेर काढले. बीडीओच्या पत्नीच्या तक्रारीनंतर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

शिंदे गटाच्या आमदाराने बुरख्याचे केले वाटप, पोस्टर व्हायरल झाल्यानंतर गोंधळ