Publish Date: Sat, 08 Nov 2025 (09:23 IST)
Updated Date: Sat, 08 Nov 2025 (09:27 IST)
महाराष्ट्रातील बुलढाणा जिल्ह्यात एक धक्कादायक घटना घडली आहे. चिखली तालुक्यातील सावरगाव डुकरे गावात, एका मुलाने दारूच्या नशेत त्याच्या पालकांची कुऱ्हाडीने हत्या केली आणि नंतर गळफास घेऊन आत्महत्या केली. रात्री उशिरा घडलेल्या या घटनेने संपूर्ण गाव हादरून गेले.
पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, मृतांची ओळख पटली आहे सुभाष (६७), त्याची पत्नी लता (५५) आणि त्यांचा मुलगा विशाल (३२). मृतदेह ताब्यात घेतल्यानंतर पोलिसांनी पुढील तपास सुरू केला आहे. असे वृत्त आहे की कुटुंबात काही काळापासून शेतीच्या जमिनीवरून वाद सुरू होता. यामुळे संतापलेल्या विशालने हा गुन्हा केला.
स्थानिकांचे म्हणणे आहे की, आरोपी विशाल हा बऱ्याच काळापासून दारूच्या नशेत होता, त्यामुळे घरी दररोज भांडणे होत असत. तो दारू पिऊन त्याच्या पालकांना शिवीगाळ आणि मारहाणही करायचा. विशाल हा एक हुशार मुलगा होता, तो नेहमीच अभ्यासात हुशार असायचा. पण, वाईट संगतीमुळे तो हळूहळू बिघडत गेला आणि त्याच्या दारूच्या व्यसनामुळे त्याचे आयुष्य उद्ध्वस्त झाले. त्याने नोकरी सोडली, त्याचे लग्न मोडले आणि घरात तणाव निर्माण झाला. अखेर, काल रात्री, दारूच्या नशेत त्याने हे कठोर पाऊल उचलले. तसेच पोलिस आणि फॉरेन्सिक पथके घटनास्थळी पोहोचली आणि त्यांनी सर्व पुरावे गोळा केले.व पुढील तपास सुरु आहे.
Edited By- Dhanashri Naik