Publish Date: Tue, 03 Sep 2024 (10:08 IST)
Updated Date: Tue, 03 Sep 2024 (10:58 IST)
नितीश राणे यांच्या प्रक्षोभक वक्तव्याबाबत एका पोलीस अधिकारींनी सांगितले की, भाजप आमदार राणे यांच्याविरोधात श्रीरामपूर आणि तोफखाना पोलीस ठाण्यात दोन एफआयआर दाखल करण्यात आल्या आहे. तर AIMIM ने त्याच्या अटकेची मागणी केली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार भाजप युवा आमदार नितीश राणे यांच्या वक्तव्यानंतर त्यांचे वडील आणि महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री नारायण राणे यांनी आपल्या मुलाला सल्ला दिला आहे. तसेच नितेश यांनी महंत रामगिरी महाराजांच्या समर्थनार्थ आम्ही तुमच्या मशिदीत घुसून एकेकाला मारून टाकू, असे म्हटले होते. त्यावर माजी मंत्री नारायण राणे यांनी आपल्या मुलाला धडा देत हे चुकीचे असल्याचे सांगितले. कोणत्याही समाजाचे लोक सारखे नसतात. संपूर्ण मुस्लिम समाजावर वक्तव्ये करणे योग्य नाही.
तसेच भाजपचे ज्येष्ठ नेते आणि माजी मंत्री नारायण राणे म्हणाले, “मी यासंदर्भात नितीश राणे यांच्याशी बोललो. त्यांना समजावून सांगण्यात आले आहे की, संपूर्ण मुस्लिम समाजाला गोत्यात उभे करू नका. संपूर्ण मुस्लिम समाजावर वक्तव्ये करणे योग्य नाही. फक्त त्या व्यक्तीबद्दल बोला जो चुकीचे करत आहे.”
Edited By- Dhanashri Naik
webdunia
Publish Date: Tue, 03 Sep 2024 (10:08 IST)
Updated Date: Tue, 03 Sep 2024 (10:58 IST)