suvichar

देवग्राममध्ये पतीने पत्नीच्या प्रियकराची दगडाने ठेचून हत्या केली

Webdunia
शनिवार, 22 नोव्हेंबर 2025 (15:36 IST)
नागपुरात देवग्राममध्ये शुक्रवारी सकाळी पत्नीच्या प्रियकराची दगडाने ठेचून हत्या केल्याची घटना उघडकीस आली. मृताचे नाव शरद उत्तमराव गवळी (३६) असे आहे, तो देवग्रामचा रहिवासी आहे. आरोपी तीन वर्षांपूर्वी कामाच्या शोधात पत्नी आणि मुलांसह देवग्रामला आला होता. 
ALSO READ: Cyber ​​Crime मुंबईत ७२ वर्षीय महिलेला ३२ लाख रुपयांना गंडा घातला
तो आणि त्याची पत्नी शेतमजूर म्हणून काम करायचे. दरम्यान, गावातील शेळीपालक शरद गवळी याची आरोपीच्या पत्नीशी ओळख झाली आणि त्यांच्यात प्रेमसंबंध निर्माण झाले. ते गुप्तपणे भेटत असत. किशोरला हे कळताच तो सुमारे तीन महिन्यांपूर्वी त्याची पत्नी आणि मुलांसह देवग्राम सोडून गेला.
ALSO READ: नागपूर : कपडे वाळवताना महिलेला वीजेचा धक्का बसला; वाचवण्यासाठी गेलेल्या मुलाचाही मृत्यू
गुरुवारी, शरद नेहमीप्रमाणे त्याच्या शेळ्या चरण्यासाठी नदीकाठी गेला. त्या संध्याकाळी शेळ्या घरी परतल्या, पण शरद गायब होता. कुटुंबातील सदस्यांनी आणि गावकऱ्यांनी रात्रभर त्याचा शोध घेतला, पण तो कुठेही सापडला नाही. शुक्रवारी सकाळी शरदचा मृतदेह शेतात आढळला. त्याचा चेहरा पूर्णपणे चिरडलेला होता आणि तो रक्ताने माखलेला होता. माहिती मिळताच, पोलिस स्टेशनचे प्रमुख अधिकारी त्यांच्या पथकासह घटनास्थळी पोहोचले.
ALSO READ: नागपूरात चार दिवसांत 400 हून अधिक काँग्रेस कार्यकर्त्यांनी राजीनामा दिला
तपासात किशोर सावळकरचा या हत्येत सहभाग असल्याचे उघड झाले. पोलिसांनी त्याच्याविरुद्ध खुनाचा गुन्हा दाखल करून त्याचा शोध सुरू केला. आरोपीचा शोध घेण्यासाठी पोलिसांचे पथक आधीच रवाना झाले आहे. गुरुवारी जलालखेडा परिसरात आरोपीला पाहिल्याची तक्रार ग्रामस्थांनी केली. सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे पोलिस ही माहिती पडताळत आहेत.
Edited By - Priya Dixit
 
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

Chhatrapati Sambhaji Maharaj Jayanti 2026 Speech in Marathi धर्मवीर छत्रपती संभाजी महाराज जयंती भाषण

शरीराला उर्जावान ठेवण्यासाठी, दररोज या योगांचा सराव करा

पंचतंत्र : मूर्खांचा समूह

घरात भाजी नसेल तर पटकन बनवा साधी सोपी व झटपट होणारी कुरडईची भाजी : मराठमोळी चव!

Vastu Tips झोपण्याची योग्य दिशा तुमचे नशीब बदलू शकते

सर्व पहा

नवीन

LIVE: बारामतीमध्ये रेड बर्ड एव्हिएशनचे प्रशिक्षण विमान कोसळले

मुंडवा जमीन व्यवहार: पार्थ पवार यांच्या कंपनीला धक्का, २१ कोटी रुपयांचा दंड कायम

बारामतीमध्ये विमान अपघात, रेड बर्ड एव्हिएशनचे प्रशिक्षण विमान कोसळले

Nashik TCS case: मुख्य आरोपी निदा खानला आश्रय दिल्याचा आरोप असलेल्या संभाजीनगरमधील एआयएमआयएम नेत्याच्या बेकायदेशीर बांधकावर बुलडोझर चालला

महाराष्ट्र कन्यादान योजना: मुलींच्या लग्नासाठी सरकार २५,००० रुपयांची मदत देत आहे

पुढील लेख