rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

"दसरा मेळावा रद्द करा आणि पूरग्रस्तांना मदत करा, हीच योग्य वेळ..." भाजपचा उद्धव ठाकरेंना टोला

uddhav thackeray
, सोमवार, 29 सप्टेंबर 2025 (15:01 IST)
भाजप प्रवक्ते केशव उपाध्याय यांनी आरोप केला की ठाकरे मुख्यमंत्री असताना निष्क्रिय होते आणि आता त्यांची चूक सुधारण्याची योग्य वेळ आहे.
 
महाराष्ट्र भाजपचे मुख्य प्रवक्ते केशव उपाध्याय यांनी सोमवारी माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी त्यांच्या पक्षाचा वार्षिक दसरा मेळावा रद्द करावा आणि मराठवाड्यातील पूरग्रस्तांना निधी द्यावा अशी मागणी केली. ठाकरे मुख्यमंत्री असताना कारवाई करण्यात अयशस्वी झाले आणि घरीच राहिले असा आरोप उपाध्याय यांनी केला. ते म्हणाले, "आता त्यांची चूक सुधारण्याची वेळ आली आहे."
राज्याच्या अनेक भागात मुसळधार पावसामुळे अनेक लोक प्रभावित झाले आहे. अनेकदा दुष्काळग्रस्त असलेल्या मराठवाडा प्रदेशाला मुसळधार पावसाचा मोठा फटका बसला आहे. दसरा मेळावा घेणे ही उद्धव ठाकरे आणि शिवसेनेची जुनी परंपरा आहे. यावर्षी ते २ ऑक्टोबर रोजी मुंबईतील शिवाजी पार्क येथे होणाऱ्या दसरा मेळाव्यालाही संबोधित करतील. केशव उपाध्याय म्हणाले की, पुरामुळे मराठवाड्यातील लोकांनी सर्वस्व गमावले आहे. उद्धव ठाकरे यांनी यापूर्वी पाच जिल्ह्यांचा दौरा करून पीडितांना सांत्वन दिले. आता कृती करण्याची वेळ आली आहे. त्यांनी दसरा मेळावा रद्द करावा आणि निधी पूरग्रस्तांसाठी वापरावा. यामुळे त्यांची सहानुभूती अर्थपूर्ण होईल.
भाजप नेते असेही म्हणाले की, सत्तेत असताना उद्धव ठाकरे यांनी कारवाई करण्यात अपयशी ठरले आणि ते घरीच राहिले. त्यांनी सांगितले की, मेळावा रद्द करून आणि पूरग्रस्तांना निधी दान करून लोकांबद्दल खरी काळजी दाखवता येते. केशव उपाध्याय यांनी यावर्षीच्या दसरा मेळाव्याच्या थीमवरही टीका केली.
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

घरात झोपलेल्या महिलेला वाघाने हल्ला करून केले ठार; गोंदिया मधील घटना