rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

महाराष्ट्र भाजप अध्यक्षपदासाठी नामांकन प्रक्रिया सुरू झाली; उद्या सायंकाळी ५ वाजता घोषणा होणार

महाराष्ट्र भाजप अध्यक्षपदासाठी नामांकन प्रक्रिया सुरू झाली; उद्या सायंकाळी ५ वाजता घोषणा होणार
, सोमवार, 30 जून 2025 (21:17 IST)
भारतीय जनता पक्षाच्या महाराष्ट्र अध्यक्षपदासाठी आज ३० जून रोजी नामांकन प्रक्रिया सुरू झाली. या संदर्भात केंद्रीय मंत्री किरेन रिजिजू देखील मुंबईत पोहोचले.
मिळालेल्या माहितीनुसार भाजप प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे यांनी रवींद्र चव्हाण यांचा उमेदवारी अर्ज दाखल केला. यावेळी केंद्रीय निरीक्षक म्हणून केंद्रीय मंत्री किरेन रिजिजू, भाजपचे केंद्रीय प्रभारी अरुण सिंह उपस्थित होते. याशिवाय भाजप नेते नारायण राणे, मंत्री गिरीश महाजन, पंकजा मुंडे आणि अतुल सावे हे देखील यावेळी उपस्थित होते.
महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस म्हणाले, "भाजपमध्ये लोकशाही प्रक्रिया सुरू आहे. १२०० मंडळांच्या निवडणुकीनंतर, आम्ही जिल्हाध्यक्षांच्या निवडणुका पूर्ण केल्या आहे आणि आता महाराष्ट्र भाजप अध्यक्ष निवडण्याची प्रक्रिया सुरू आहे. महाराष्ट्रात निवडणूक प्रभारी असलेले केंद्रीय मंत्री किरेन रिजिजू देखील येथे उपस्थित आहे. रवींद्र चव्हाण यांचे नामांकन दाखल झाले आहे. महाराष्ट्र भाजप अध्यक्षांचे नाव उद्या सायंकाळी ५ वाजेपर्यंत जाहीर केले जाईल. जर ते महाराष्ट्र भाजप अध्यक्षपदाचे एकमेव उमेदवार असते तर त्यांचे नाव जाहीर झाले असते, जर जास्त अर्ज आले असते तर निवडणुका झाल्या असत्या. मुख्यमंत्री म्हणाले की, महाराष्ट्र भाजप अध्यक्षांची घोषणा मंगळवार, १ जुलै रोजी केली जाईल.
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

भाजप मोठा धमाका करणार, उत्तर महाराष्ट्रातील २ मोठे नेते पक्षात सामील होणार