Festival Posters

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

आमदार अनुप अग्रवाल यांनी केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांची भेट घेतली

nitin gadkari
महाराष्ट्र विधानसभेच्या हिवाळी अधिवेशनात सहभागी होण्यासाठी धुळ्याचे आमदार अनूप अग्रवाल नागपुरात पोहोचले आहेत. यादरम्यान विकासासाठी आमदार अग्रवाल यांनी केंद्रीय रस्ते व वाहतूक मंत्री नितीन गडकरी यांची त्यांच्या निवासस्थानी भेट घेऊन राष्ट्रीय महामार्गाच्या महत्त्वाच्या प्रश्नांवर चर्चा करून निवेदन दिले.
 
पारोळा रोड चौफुली ते बाळापूर फागणे या राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक 6 चे चौपदरीकरण करण्याची मागणी आमदार अनूप अग्रवाल यांनी केली आहे. हा रस्ता चौपदरी करणे वाहतुकीच्या दृष्टिकोनातून सोयीचे होणार आहे. शिवाय एमआयडीसीतील हॉटेल रेसिडेन्सी पार्क ते देसन ॲग्रोपर्यंतच्या सर्व्हिस रोडची अवस्था अत्यंत दयनीय असून, अनेक ठिकाणी तुटलेली आहे.

या रस्त्याने एमआयडीसीतील कंपन्यांचे असंख्य कर्मचारी तीन शिफ्टमध्ये ये-जा करतात. त्यामुळे या रस्त्यावर पथदिवे बसवणे गरजेचे आहे. या सर्व्हिस रोडच्या बांधकामामुळे मुख्य रस्त्यावरील दुचाकींची गर्दी कमी होऊन अपघातांचे प्रमाणही कमी होणार आहे.

कामगार आणि उद्योजकांना सुरक्षित प्रवासाची सुविधा मिळणार आहे. त्यामुळे या सर्व्हिस रोडचे काम लवकरात लवकर पूर्ण करून पथदिव्यांची व्यवस्था करावी. याशिवाय नागपूर महामार्गावरील पथदिव्यांचे कामही लवकरात लवकर पूर्ण करावे.

यासंदर्भात केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांना निवेदन देण्यात आले असून, त्यांनी या मागणीवर सकारात्मक चर्चा करून लवकरात लवकर कार्यवाही करण्याचे आश्वासन दिले आहे.
Edited By - Priya Dixit 
 
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

माझे बुद्धिबळ खेळण्याचे कारण पैसे नाही, असे गुकेशने जिंकल्यावर सांगितले