rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

वर्ध्यात पोलिसांची कारवाई, 2 कोटी रुपयांची अवैध दारू जप्त

Wardha Police
, सोमवार, 1 सप्टेंबर 2025 (14:53 IST)
वर्धा जिल्ह्यात सणासुदीचा हंगाम आणि गणेशोत्सवापूर्वी कायदा आणि सुव्यवस्था राखण्यासाठी पोलिस प्रशासनाने सज्जता दाखवली आहे. याच अनुषंगाने पोलिसांनी बेकायदेशीर दारू विक्रेत्यांविरुद्ध मोठी मोहीम सुरू केली आहे, ज्याअंतर्गत गेल्या दोन दिवसांत सुमारे 2 कोटी रुपयांचे बेकायदेशीर दारू आणि इतर साहित्य जप्त करण्यात आले आहे.
 जिल्ह्यातील 19 पोलिस ठाण्यांमध्ये विशेष छापे टाकण्यात आले. या दरम्यान 160 गुन्हे दाखल करण्यात आले आणि 165 दारू विक्रेते आणि तस्करांना अटक करण्यात आली. पोलिसांनी त्यांच्या ताब्यातून सुमारे 1 कोटी 95 लाख 13 हजार रुपयांची अवैध दारू, वाहने आणि इतर उपकरणे जप्त केली आहेत.
जिल्ह्यात कोणत्याही प्रकारचा अवैध व्यवसाय खपवून घेतला जाणार नाही, असे पोलिस अधीक्षक अनुराग जैन यांनी स्पष्ट केले आहे. नियमित पोलिस गस्त, विशेष छापे आणि गुप्तचर यंत्रणेच्या देखरेखीद्वारे अशा व्यावसायिकांवर कडक नजर ठेवण्यात येत आहे.
या मोहिमेत सर्वसामान्य नागरिकांना सहकार्य करण्याचे आवाहनही पोलिस विभागाने केले आहे. त्यांच्या आजूबाजूला कुठेही बेकायदेशीर दारू विक्री किंवा निर्मितीची माहिती मिळाल्यास त्यांनी तात्काळ जवळच्या पोलिस ठाण्याला कळवावे. 
Edited By - Priya Dixit 
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

हिमाचलमध्ये भूस्खलनामुळे चार जणांचा मृत्यू, 11 जिल्ह्यांमध्ये शाळा बंद