rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

"भारताने इराणला पाठिंबा द्यायला हवा होता, पण पंतप्रधान मोदींनी साधा निषेधही केला नाही,"- राज ठाकरे

Maharashtra News, Raj Thackeray, Maharashtra Politics, Narendra Modi, Raj Thackeray targets PM Narendra Modi over Iran war
राज ठाकरे यांनी महाराष्ट्र सरकारवर राज्यातील जमीन झपाट्याने कमी करण्याचा आणि मोठ्या उद्योगपतींकडून ती ताब्यात घेतली जात असल्याचा आरोप केला, ज्यात सरकारही सामील आहे. ते म्हणाले की, महाराष्ट्र आपली ओळख आणि भाषा गमावत आहे, जे एकदा गमावल्यावर परत मिळवणे कठीण होईल. त्यांनी राज्यातील वाढत्या अमली पदार्थांच्या व्यसनावर आणि बेपत्ता होणाऱ्या मुलांवरही चिंता व्यक्त केली.
 
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे (मनसे) अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी इराण युद्धावरून पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यावर निशाणा साधला. राज ठाकरे गुरुवारी म्हणाले की, अमेरिका आणि इस्रायलने इराणवर हल्ला केल्यानंतर भारताने तेहरानला पाठिंबा द्यायला हवा होता, पण पंतप्रधान मोदींनी कोणताही निषेध नोंदवला नाही, ज्याचे परिणाम भविष्यात होऊ शकतात.
गुढीपाडव्याच्या सभेला संबोधित करताना राज ठाकरे म्हणाले की, इराणने भारताला नेहमीच पाठिंबा दिला आहे, अगदी काश्मीर प्रश्नावर जागतिक स्तरावरही भारताला पाठिंबा दिला आहे. ते म्हणाले की, इराणने भारताला रुपयांमध्ये तेल पुरवले, पण जेव्हा इराण संकटात होता, तेव्हा भारताकडून कोणताही प्रतिसाद मिळाला नाही. त्यांच्या मते, "यामुळे भविष्यात आपले नक्कीच नुकसान होईल."
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: नंदुरबार जिल्ह्याला नवे पालकमंत्री मिळाले