Publish Date: Tue, 05 Aug 2025 (09:07 IST)
Updated Date: Tue, 05 Aug 2025 (09:11 IST)
महाराष्ट्रातील ठाणे शहरातील एका नामांकित शाळेत शिकणाऱ्या चार वर्षांच्या मुलीच्या पालकांनी तिच्यावर लैंगिक अत्याचाराचा आरोप केला आहे.
पोलिसांकडे दिलेल्या तक्रारीत पालकांनी म्हटले आहे की, ३० जुलै रोजी सकाळी ११:१५ ते दुपारी ३ वाजेच्या दरम्यान निळ्या रंगाचे कपडे घातलेल्या एका अज्ञात व्यक्तीने शाळेच्या आवारात त्यांच्या मुलीवर लैंगिक अत्याचार केले. या प्रकरणाची गांभीर्याने दखल घेत पोलिसांनी तपास सुरू केला आहे आणि शाळेचे सीसीटीव्ही फुटेज स्कॅन केले आहे. एका वरिष्ठ पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, 'आम्ही पोक्सो कायद्याअंतर्गत या प्रकरणाची चौकशी करत आहोत. सुरुवातीच्या सीसीटीव्ही तपासात कोणतीही संशयास्पद हालचाल दिसून आली नसली तरी, कोणताही दुवा चुकू नये म्हणून आम्ही तपासाचा विस्तार करत आहोत.'
त्यांनी सांगितले की, या प्रकरणात शाळा प्रशासन पोलिसांना सहकार्य करत आहे. पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, शाळेतील कर्मचाऱ्यांचे जबाब नोंदवले जात आहे आणि परिसरातील इतर साक्षीदारांकडूनही माहिती घेतली जात आहे.
Edited By- Dhanashri Naik