rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणावर शरद पवारांचे मोठे विधान

Sharad Pawar
, बुधवार, 4 फेब्रुवारी 2026 (17:52 IST)
राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणाबाबत शरद पवार यांनी एक मोठे विधान केले. ते म्हणाले की अजित पवार आणि जयंत पाटील यांच्यात विलीनीकरणाची चर्चा सुरू आहे. देवेंद्र फडणवीस संपूर्ण प्रक्रियेत सहभागी नव्हते, त्यामुळे त्यांना या विषयावर भाष्य करण्याचा अधिकार नाही.
सुनेत्रा पवार यांनी महाराष्ट्राच्या उपमुख्यमंत्रीपदाची शपथ घेतल्यानंतर राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष शरद पवार यांनी पहिल्यांदाच उघडपणे भाष्य केले आहे. बुधवारी बारामती येथे शरद पवार यांनी पत्रकार परिषद घेतली. यादरम्यान त्यांनी अनेक महत्त्वाच्या मुद्द्यांवर उघडपणे भाष्य केले.
ALSO READ: अजित दादांचा शेवटचा फोन कॉल कोणाला?
सुनेत्रा पवार यांच्या उपमुख्यमंत्रीपदावर शरद पवार यांनी सर्वप्रथम प्रतिक्रिया दिली. सुनेत्रा पवार यांना संधी मिळाली आणि त्यांचा शपथविधी पार पडला याचा त्यांना आनंद आहे, ही आनंदाची बाब असल्याचे त्यांनी सांगितले. तथापि, शरद पवार यांनी स्पष्टपणे सांगितले की त्यांना या विषयावर भाष्य करायचे नाही.
ALSO READ: ज्या उमेदवारासाठी प्रचार केला होता तो उपमहापौर होईल; अमरावतीमध्ये नवनीत राणांचा करिष्मा
राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणाबाबत शरद पवार यांनी एक मोठे विधान केले. त्यांनी सांगितले की अजित पवार आणि जयंत पाटील यांच्यात विलीनीकरणाची चर्चा सुरू आहे. देवेंद्र फडणवीस यांनी केलेल्या वक्तव्यावर प्रतिक्रिया देताना शरद पवार म्हणाले की, “विलिनीकरणाच्या चर्चांवर भाष्य करण्याचा अधिकार मुख्यमंत्र्यांना नाही.”
Edited By - Priya Dixit 
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

विश्वविजेता गुकेश नॉर्वे बुद्धिबळात खेळणार, कार्लसनसह अनेक स्टार खेळाडूही सहभाग