rashifal-2026

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

शिंदेकडून ठाकरेंचा साहेब असा उल्लेख

Maharashtra Politics
विधानपरिषदेतील निरोप समारंभाच्या निमित्ताने राजकारणातील कटुता बाजूला ठेवून एक अतिशय सौहार्दपूर्ण आणि भावनिक वातावरण पाहायला मिळाले. मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी उद्धव ठाकरे यांचा उल्लेख 'साहेब' असा अत्यंत आदराने केल्याने राजकीय वर्तुळात याची मोठी चर्चा रंगली आहे.
 
मुख्यमंत्री शिंदेंनी भाषणादरम्यान जुन्या दिवसांच्या आठवणींना उजाळा दिला. "राजकारणात मतभेद असू शकतात, पण वैयक्तिक पातळीवर आदर कायम आहे," असे संकेत त्यांच्या देहबोलीतून आणि शब्दांतून मिळाले. निरोप घेणाऱ्या सदस्यांमध्ये उद्धव ठाकरे असल्याने शिंदेंनी त्यांच्या कार्याचा गौरव केला.
 
गेल्या दोन वर्षांतील राजकीय संघर्षात दोन्ही बाजूंनी एकमेकांवर जोरदार टीका केली होती. मात्र, सभागृहाच्या परंपरेनुसार शिंदेंनी अत्यंत संयमित भाषण केले. त्यांनी उद्धव ठाकरेंना 'साहेब' म्हणून संबोधित केल्यामुळे सभागृहात काही काळ शांतता आणि नंतर स्मितहास्य पाहायला मिळाले.
निरोप घेताना उद्धव ठाकरे यांनीही आपल्या भाषणात सभागृहातील अनुभवांवर भर दिला.  
ALSO READ: जालन्यात टोमॅटो शेतकरी संतप्त! २५ क्विंटल टोमॅटो रस्त्यावर फेकले
Edited By- Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

जालन्यात टोमॅटो शेतकरी संतप्त! २५ क्विंटल टोमॅटो रस्त्यावर फेकले