Dharma Sangrah

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

ऑपरेशन सिंदूरला व्हिडिओ गेम म्हणणाऱ्या काँग्रेस नेत्यावर शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनी हल्लाबोल केला

Sanjay Nirupam
, रविवार, 15 जून 2025 (17:37 IST)
ऑपरेशन सिंदूरला व्हिडिओ गेम म्हणणाऱ्या काँग्रेसच्या विधानामुळे बराच वाद निर्माण झाला होता. या वादग्रस्त विधानानंतर महायुतीने काँग्रेसवर हल्लाबोल केला. शिवसेनेने काँग्रेस नेते नाना पटोले यांची पक्षातून हकालपट्टी करण्याची मागणीही केली. ऑपरेशन सिंदूरवरील काँग्रेस नेते नाना पटोले यांच्या टिप्पणीवर प्रतिक्रिया देताना शिवसेना नेते संजय निरुपम म्हणाले की, "नाना पटोले यांचे विधान पूर्णपणे आक्षेपार्ह आहे."
संजय निरुपम म्हणाले, "सर्वप्रथम, त्यांनी या चुकीबद्दल माफी मागावी, कारण ऑपरेशन सिंदूरला व्हिडिओ गेम म्हणवून त्यांनी आपल्या सैनिकांच्या शौर्याचा आणि हौतात्म्याचा अपमान केला आहे. त्यांनी त्यावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे. जर नाना पटोले यांनी माफी मागितली नाही, तर त्यांना पक्षातून काढून टाकण्याची जबाबदारी काँग्रेस पक्षाची आहे. जर काँग्रेस या प्रकरणात गप्प असेल, तर याचा अर्थ असा की संपूर्ण काँग्रेस पक्ष या घृणास्पद कृत्यात सामील आहे."
ALSO READ: अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष ट्रम्प युद्ध का थांबवत नाहीत? इस्रायल-इराण युद्धावर संजय राऊत यांचे प्रश्न
नाना पटोलेंवर निशाणा साधत संजय निरुपम म्हणाले, "नाना पटोले असोत किंवा इतर कोणीही असो, जेव्हा संपूर्ण देशात ऑपरेशन सिंदूरचे कौतुक केले जात आहे. त्याच्या यशाचा आनंद साजरा केला जात आहे. आमचे खासदार जगभरातील देशांमध्ये जाऊन ऑपरेशन सिंदूरच्या यशाबद्दल सांगत आहेत. त्यामुळे आपल्या देशात काँग्रेसचे अशिक्षित आणि पाकिस्तान समर्थक लोक पाकिस्तानची बाजू घेतात आणि भारताविरुद्ध, भारताच्या भावना आणि देशभक्तीविरुद्ध आणि सैन्याविरुद्ध अशी विधाने करतात."
संजय निरुपम म्हणाले, “मला वाटतं की नाना पटोले सारखी लोक देशद्रोही आहे. पाकिस्तान समर्थक आहेत. मोदी सरकारबद्दलच्या द्वेषामुळे ते संपूर्ण भारत आणि त्याच्या सैन्याचा द्वेष करू लागले आहेत.जर त्यांना भारत आणि त्याच्या लोकांवर विश्वास नसेल तर त्यांना पाकिस्तानात पाठवायला हवं.”
 
काही दिवसांपूर्वीच काँग्रेस नेते नाना पटोले यांनी ऑपरेशन सिंदूरवर म्हटले होते की, ऑपरेशन सिंदूर हे संगणक कक्षात बसून व्हिडिओ गेम खेळणाऱ्या मुलांसारखे होते आणि हे ऑपरेशन त्यापेक्षा जास्त काही नव्हते.
Edited By - Priya Dixit
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: पुण्यात इंद्रायणी नदीवर बांधलेला पूल कोसळला,6जणांचा मृत्यू