Dharma Sangrah

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

लाडकी बहीण योजने मुळे राज्य आर्थिक अडचणीत', शिंदे गटातील आमदाराचे वक्तव्य

Shiv Sena Shinde MLA on Ladki Bahin Scheme
, सोमवार, 9 जून 2025 (20:24 IST)
Maharashtra News: महाराष्ट्रातील बुलढाणा येथे शिवसेनेचे (एकनाथ शिंदे गट) स्थानिक आमदार संजय गायकवाड यांनी लाडकी बहिण योजनेबद्दल मोठे विधान केले. पक्षाच्या विचारसरणीपेक्षा वेगळे विधान करताना त्यांनी म्हटले की, लाडकी बहिणमुळे राज्य संकटात सापडले आहे. राज्याची आर्थिक स्थिती कमकुवत झाली आहे.
शिवसेनेचे शिंदे आमदार संजय गायकवाड यांनी लाडकी बहिण योजनेवरून स्वतःच्या सरकारला घेरले. ते म्हणाले की, मुख्यमंत्री लाडकी बहिण योजनेमुळे राज्याच्या तिजोरीवर मोठा भार पडला आहे हे नाकारता येणार नाही. त्यामुळे कर्मचाऱ्यांच्या पगारावरही परिणाम झाला आहे. जुलै-ऑगस्टपर्यंत परिस्थिती सुधारेल अशी अपेक्षा आहे.
आमदारांना त्यांच्या बजेटचे पैसे अद्याप मिळालेले नाहीत, असेही त्यांनी सांगितले. अनेक आमदार आणि मंत्र्यांनी तक्रार केली आहे की या योजनेसाठी अनेक विभागांचे पैसे महिला आणि बाल कल्याण विभागाला देण्यात आले आहेत. राज्याचीआर्थिक स्थितीही नाजूक असल्याचा आरोप विरोधकांनी केला आहे.
यावर शिंदे गटाचे आमदार संजय गायकवाड म्हणाले की, राज्याची आर्थिक स्थिती विरोधक सांगतात तितकी वाईट नाही. हो, हे खरे आहे की लाडली बहना योजनेमुळे अर्थसंकल्पात 1.25 लाख कोटींची तूट आहे, ज्यामुळे विकासकामांवर परिणाम होत आहे.
Edited By - Priya Dixit  
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: राज्यात १३ जिल्ह्यांसाठी पावसाचा अलर्ट