Festival Posters

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

बारामतीमध्ये विक्रमी विजयानंतर सुनेत्रा पवार यांनी राज्यसभेचा राजीनामा दिला

Sunetra Pawar
बारामती विधानसभा पोटनिवडणूक विक्रमी मताधिक्याने जिंकल्यानंतर, उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार यांनी राज्यसभेचा राजीनामा दिला आहे.
 
बारामती विधानसभा जागा विक्रमी मताधिक्याने जिंकल्यानंतर, उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार यांनी राज्यसभेचा राजीनामा दिला. त्या दिल्लीत दाखल झाल्या आणि त्यांनी राज्यसभेचा राजीनामा दिला. त्यांनी आपला राजीनामा राज्यसभेच्या अध्यक्षांकडे सादर केला.
त्यांनी दिल्लीत सत्ताधारी पक्षाच्या वरिष्ठ नेत्यांची भेट घेतली आणि आभार व्यक्त केले. नियमांनुसार, सुनेत्रा केवळ राज्यसभा किंवा विधानसभा यापैकी एकाच पदावर काम करू शकत होत्या. त्यांना एका पदावरून राजीनामा द्यावा लागला. त्यांनी राज्यसभेचा राजीनामा दिला. रिक्त झालेल्या राज्यसभेच्या जागेसाठी लवकरच पोटनिवडणूक जाहीर होण्याची शक्यता आहे.
 
नुकत्याच झालेल्या बारामती पोटनिवडणुकीत सुनेत्रा पवार यांनी केवळ राज्यातच नव्हे तर देशातही ऐतिहासिक विजय मिळवला.
Edited by-Dhanashri Naik

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

World Athletics Day 2026 : जागतिक ऍथलेटिक्स दिन