शनिवारी आयएसएल कप फुटबॉलच्या (मोहन बागान सुपर जायंट) अंतिम फेरीत बेंगळुरू एफसीशी सामना करताना लीग विजेत्या मोहन बागानचे लक्ष दुहेरी विजेतेपदावर असेल. हा सामना मोहन बागान सुपर जायंट्सचा बालेकिल्ला असलेल्या विवेकानंद युवा भारती स्टेडियमवर खेळला जाईल, जिथे यजमान संघाचे समर्थक मोठ्या संख्येने उपस्थित राहतील.
सामन्यापूर्वीच्या पत्रकार परिषदेत, मोहन बागानचे प्रशिक्षक जोस मोलिना म्हणाले, "भूतकाळात काय घडले याची मला काळजी नाही. मी मोहन बागान सुपर जायंटसाठी माझे सर्वोत्तम देण्याचा प्रयत्न करेन. आम्ही लीग शिल्डमध्ये चांगले खेळलो आणि आयएसएल कप देखील जिंकू."
ते म्हणाले , "गेल्या वर्षी आपण अंतिम फेरीत हरलो या वस्तुस्थितीवरून आपल्याला अतिरिक्त प्रेरणा घेण्याची गरज नाही. तरीही आपण खूप प्रेरणा घेऊन जाऊ."
मोहन बागान सुपर जायंट्स लीग शिल्ड विजेते आहेत तर बेंगळुरू एफसी तिसऱ्या स्थानावर राहून आणि एलिमिनेटर आणि सेमीफायनल जिंकून अंतिम फेरीत पोहोचले. (भाषा)