Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Wednesday, 5 March 2025
webdunia

अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण यांनी राष्ट्रपती भवनात जाऊन अर्थसंकल्प सादर करण्यापूर्वी द्रौपदी मुर्मू यांची भेट घेतली

अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण यांनी राष्ट्रपती भवनात जाऊन अर्थसंकल्प सादर करण्यापूर्वी द्रौपदी मुर्मू यांची भेट घेतली
, शनिवार, 1 फेब्रुवारी 2025 (10:15 IST)
Budget 2025:  संसदेत अर्थसंकल्प सादर करण्यापूर्वी, केंद्रीय अर्थमंत्री आणि राज्याचे अर्थमंत्री पंकज चौधरी यांनी राष्ट्रपती भवनात राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू यांची भेट घेतली. आज शनिवारी निर्मला सीतारमण त्यांचे आठवे बजेट सादर करणार आहेत.
ALSO READ: उद्योग आणि व्यवसाय जगताच्या अपेक्षा वाढल्या, दीपेन अग्रवाल म्हणाले- प्रगतीशील आणि विकासाभिमुख अर्थसंकल्पाची गरज
तसेच  केंद्रीय अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण आज शनिवारी संसदेत त्यांचे आठवे बजेट सादर करणार आहे. मोदी सरकारच्या तिसऱ्या कार्यकाळातील हे पहिले पूर्ण अर्थसंकल्प आहे. संसदेत अर्थसंकल्प सादर करण्यापूर्वी केंद्रीय अर्थमंत्री आणि अर्थ राज्यमंत्री पंकज चौधरी यांनी राष्ट्रपती भवनात राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू यांची भेट घेतली. तत्पूर्वी, अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण आज सकाळी ९ वाजता अर्थ मंत्रालयात पोहोचल्या. यानंतर, त्या द्रौपदी मुर्मू यांना भेटण्यासाठी राष्ट्रपती भवनात रवाना झाल्या आणि राष्ट्रपती भवनात पोहोचल्यानंतर केंद्रीय अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण यांनी राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू यांच्याशी औपचारिक भेट घेतली.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण अर्थसंकल्प सादर करण्यासाठी संसदेत पोहोचल्या