Festival Posters

स्विमिंग पूलमध्ये तीन वर्षांचा मुलगा बुडाला; पालघर मधील घटना

Webdunia
बुधवार, 29 ऑक्टोबर 2025 (15:36 IST)
महाराष्ट्रातील पालघर जिल्ह्यातील एका क्लबमधील स्विमिंग पूलमध्ये तीन वर्षांचा मुलगा बुडाला. बोलिंज पोलिस स्टेशनचे वरिष्ठ निरीक्षक यांनी सांगितले की, सोमवारी हा मुलगा त्याच्या कुटुंबासह विरार परिसरातील क्लबमध्ये गेला होता तेव्हा ही घटना घडली. तो स्विमिंग पूलमध्ये बेशुद्ध अवस्थेत आढळला. त्याला ताबडतोब जवळच्या रुग्णालयात नेण्यात आले, जिथे डॉक्टरांनी त्याला मृत घोषित केले. 
ALSO READ: छत्रपती संभाजीनगरमध्ये बेकायदेशीर कॉल सेंटरवर छापा, पोलिसांनी तरुण-तरुणींना ताब्यात घेतले
तसेच अपघाती मृत्यूचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे असे अधिकाऱ्याने सांगितले. पोलिस परिसरातील सीसीटीव्ही फुटेज तपासत आहे आणि घटनेचा अधिक तपास करत आहेत, असे अधिकाऱ्याने सांगितले.
ALSO READ: परभणीमध्ये भरपाई न दिल्याने शेतकऱ्याने गोंधळ घातला; जिल्हाधिकाऱ्यांच्या गाडीवर दगडफेक
Edited By- Dhanashri Naik
ALSO READ: Satara doctor Suicide case राहुल गांधी यांनी महिला डॉक्टरच्या कुटुंबाशी संवाद साधला आणि न्यायाचे आश्वासन दिले

संबंधित माहिती

सर्व पहा

नक्की वाचा

दत्तात्रेय सिद्ध इंद्रजाल मंत्र: वश मंत्र साधना, मनाची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मंत्र पाठ करण्याची पद्धत

श्री दत्तात्रेय वज्र कवचम स्तोत्रम् पठण केल्याने सर्व संकट नाहीसे होतात, कष्टांपासून मु्क्ती मिळते

दररोज 1 चमचा मध खाल्ल्याने हे आजार दूर राहतात, हिवाळ्यात मध खाण्याचे फायदे जाणून घ्या

दहावी उत्तीर्ण तरुणांसाठी 25,000हून अधिक एसएससी कॉन्स्टेबल भरती 2025

स्किनकेअर खरेदी करताना, हे आवश्यक घटक नक्की तपासा

सर्व पहा

नवीन

IND W vs SL W: श्रीलंकेविरुद्धच्या T20 मालिकेसाठी भारतीय महिला संघाची घोषणा, मंधाना सह दोन नवीन चेहऱ्यांना संधी

LIVE: राज्यात पुढील 48 तास राज्यात थंडीचा कडाका आणखी वाढणार

लाडक्या बहिणीचा वारंवार उल्लेख करू नका, तुम्हाला घरीच राहावे लागेल म्हणत फडणवीस संतापले

इंडोनेशियातील जकार्ता येथील सात मजली कार्यालयाच्या इमारतीत भीषण आग, 20 जणांचा मृत्यू

दहिसरमध्ये एका तरुणावर तलवार आणि चाकूने हल्ला, गुन्हा दाखल, दोघांना अटक

पुढील लेख
Show comments