Publish Date: Tue, 03 Jan 2023 (13:00 IST)
Updated Date: Tue, 03 Jan 2023 (13:05 IST)
मुंबई. नवीन वर्ष सुरू झाले आहे. बॉलिवूड पुन्हा एकदा नव्या कल्पनांसह प्रेक्षकांचे मनोरंजन करण्यासाठी सज्ज झाले आहे. यावेळी या एपिसोडमध्ये शाहरुख खान सर्वात महत्त्वाची भूमिका साकारणार आहे. या वर्षी तो 3 मोठ्या चित्रपटांसह प्रेक्षकांसमोर येणार आहे. सर्वात आधी तो वर्षाच्या सुरुवातीला 'पठाण' चित्रपटातून रसिकांच्या भेटीला येणार आहे. हा चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर तो त्याचा आतापर्यंतचा सर्वात कठीण सीन शूट करणार असून त्यासाठी तो पाण्याखाली जाणार असल्याचे वृत्त आहे.
शाहरुख खान आणि राजकुमार हिरानी पहिल्यांदाच 'डंकी' चित्रपटात एकत्र काम करत आहेत. या चित्रपटाचा मोठा भाग सौदी अरेबियामध्ये शूट करण्यात आला आहे. पण चित्रपटाच्या काही दृश्यांचे शूटिंग बाकी आहे, ज्यामध्ये पाण्याखालील कठीण दृश्याचा समावेश आहे. बॉलीवूड हंगामातील एका रिपोर्टनुसार, 'पठाण' रिलीज झाल्यानंतर शाहरुख हा सीन शूट करणार आहे.
शाहरुख विशेष प्रशिक्षण घेणार आहे
हे वर्ष शाहरुखसाठी खूप महत्त्वाचे आहे. अशा परिस्थितीत तो आपल्या चित्रपटांमध्ये कोणतीही कमतरता ठेवू इच्छित नाही. 'डंकी' चित्रपटाच्या स्क्रिप्टनुसार शाहरुखला पाण्याखाली काही कठीण सीन्स शूट करायचे आहेत. अशा परिस्थितीत कलाकार यासाठी सज्ज झाले असून त्या दृश्यात परिपूर्णता दिसावी यासाठी ते पाण्याखालील दृश्यासाठी विशेष प्रशिक्षण घेणार आहेत. शाहरुखसाठी हे खूप मोठे काम असेल कारण त्याने याआधी असा सीन कधीच शूट केला नव्हता.
Edited by : Smita Joshi