Publish Date: Sat, 10 Oct 2020 (11:17 IST)
Updated Date: Sat, 10 Oct 2020 (11:19 IST)
वॉशिंग्टन अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प सोमवारी फ्लोरिडा येथे पहिल्या महासभेला संबोधित करतील. ट्रम्प निवडणूक मोहिमेने एक विधान जारी करत ही माहिती दिली.
ट्रम्प मोहिमेनुसार ट्रम्प सोमवारी फ्लोरिडाच्या सॅनफोर्ड येथे होणार्या 'मेक अमेरिका ग्रेट अगेन' कार्यक्रमास संबोधित करतील.
याआधी शुक्रवारी एबीसी न्यूजने वृत्त दिले होते की कोरोनाव्हायरसची लागण झाल्यानंतर ट्रम्प शनिवारी व्हाईट हाउस येथे पहिला सार्वजनिक कार्यक्रम घेतील. अमेरिकेचे अध्यक्ष शनिवारी सार्वजनिक कार्यक्रमांना उपस्थित राहण्यासाठी रुळावर येणार असल्याचे व्हाईट हाउसचे वैद्य सीन कॉनले यांनी सांगितले.
अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष ट्रम्प यांना कोरोनाव्हायरसची लागण झाल्यानंतर 1 आठवड्यापूर्वी वॉल्टर रीड मेडिकल सेंटरमध्ये दाखल करण्यात आले होते, तेथे त्यांना उपचार करण्यास सांगण्यात आले. डॉक्टरांनी सोमवारी ट्रम्प यांना दवाखान्यातून सुटी दिली होती आणि त्यांनी उपचार घेत बरे वाटले असे सांगून आपले काम सुरू ठेवले.