Marathi Biodata Maker

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Friday, 2 May 2025
webdunia

धोनी लंडनला जाऊन उपचार घेणार, नंतर निवृत्तीचा विचार करणार!

dhoni
, मंगळवार, 21 मे 2024 (16:00 IST)
निवृत्तीच्या वाढत्या प्रश्नांदरम्यान, भारत आणि चेन्नई सुपर किंग्जचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी (एमएस धोनी) स्नायूंच्या दुखापतीवर उपचारासाठी लंडनला जाण्याचा विचार करत आहे. धोनी बरा झाल्यानंतर भविष्यातील रणनीती ठरवेल, असे सीएसकेच्या सूत्रांनी सांगितले. शनिवारी करा किंवा मरोच्या सामन्यात रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर (RCB) कडून पराभूत झाल्यानंतर CSK इंडियन प्रीमियर लीग (IPL 2024) प्लेऑफच्या शर्यतीतून बाहेर पडला. 
 
सूत्रांच्या म्हणण्यानुसार, धोनी त्याच्या स्नायूंच्या दुखापतीवर शस्त्रक्रियेसाठी लंडनला जाऊ शकतो.आणि उपचारानंतरच तो त्याच्या भविष्याबद्दल निर्णय घेईल, ज्यामध्ये त्याला बरे होण्यासाठी 5 ते 6 महिने लागतील.
 
 चेन्नईची आयपीएल मोहीम संपल्यानंतर, फॅन्चायझीसाठी हा सीझन धोनीचा शेवटचा सीझन असू शकतो असा अंदाज लावत होते, पण धोनीने मन मोकळे केले नाही आणि आरसीबीच्या पराभवानंतर दुसऱ्याच दिवशी विमानाने रांचीला पोहोचले. त्यांनी अद्याप कोणतेही वक्तव्य जारी केलेले नाही. त्याचवेळी चेन्नई फ्रँचायझीचे सीईओ कांशी विश्वनाथन यांनीही धोनीच्या निर्णयाबाबत काहीही माहिती नसल्याचे म्हटले आहे.
 
Edited by - Priya Dixit  
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

छपरामध्ये मतदानानंतर तरुणाची हत्या, 2 जणांना अटक