Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Friday, 11 April 2025
webdunia

Divorce Party महिलेने अनोख्या पद्धतीने घटस्फोट साजरा केला, केक कापला, फाडला लग्नाचा ड्रेस

Woman celebrates her divorce party video viral
, सोमवार, 16 डिसेंबर 2024 (12:43 IST)
Divorce Party Celebration: एकीकडे लग्नसराईचा हंगाम सुरू असताना सर्वत्र शहनाईचे सूर ऐकू येत आहेत. सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये एक महिला घटस्फोटाचा आनंद साजरा करताना दिसत आहे. घटस्फोटानंतर महिला केक कापताना आणि तिच्या लग्नाचा फोटो फाडताना दिसत आहे. या व्हायरल व्हिडिओने लोकांचे लक्ष वेधले आहे.
 
केकवर Happy Divorce लिहिलेले आहे
एका महिलेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. घटस्फोटाचा आनंद साजरा करणाऱ्या महिलेनेही केक कापला. केटवर Happy Divorce लिहिले आहे. पतीपासून विभक्त झाल्यानंतर स्त्रीच्या चेहऱ्यावर दिसणारा आनंद लग्नाच्या वेळीही नसतो.
 
फोटो आणि लग्नाचा जोडा फाडला
या व्हिडिओत स्त्री घटस्फोट साजरा करत आहे. सोशल मीडियावरील व्हिडिओमध्ये स्पष्टपणे दिसत आहे की, महिलेने आधी हॅप्पी डिव्होर्स केक कापला, नंतर कात्रीने लग्नात घातलेला ड्रेस कापला आणि नंतर लग्नाचा फोटो फाडला. हे सर्व करताना ती खूप आनंदी दिसते. महिलेने कापलेला कपडा हा तिचा लग्नाचा पोशाख आहे. 2020 मध्ये महिलेचे लग्न झाले. त्यांचे नाते चांगले गेले नाही आणि 2024 मध्ये त्यांचा घटस्फोट झाला. अवघ्या 4 वर्षातच दोघेही वेगळे झाले. 
 
पार्टीच्या सेलिब्रेशनमध्ये महिलेचा आनंद पाहून लोक विचित्र कमेंट करत आहेत
व्हायरल व्हिडिओवर यूजर्स अतिशय विचित्र आणि विनोदी कमेंट करत आहेत. काहींनी त्यांच्या या उपक्रमाचे कौतुक केले तर काहींनी टीकाही केली. एकाने लिहिले की फक्त पुरूषालाच काळजी आहे, घटस्फोटानंतरही ती आनंदी राहील कारण एक व्यक्ती दरमहा तिच्यासाठी पैसे कमवत राहील. तर दुसर्‍याने लिहिले आहे की आपला देश प्रगती करत आहे. तर एकाने पोटगीच्या पैशातून पार्टी बजेट लिहिले तर एकाने लिहिले की आता तुमच्याकडून कोणत्याही स्त्रीचा आनंद बघवत नाही.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: आजपासून नागपुरात हिवाळी अधिवेशन सुरू