Marathi Biodata Maker

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Wednesday, 30 April 2025
webdunia

खासदार कंगना राणौत एमव्हीएवर निशाणा साधत म्हणाल्या राक्षस आणि देव कसे ओळखावे हे जनतेला माहीत आहे

kangana
, सोमवार, 25 नोव्हेंबर 2024 (11:31 IST)
MP Kangana Ranaut News: महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीत महाविकास आघाडीच्या पराभवावर कंगना राणौत म्हणाल्या की, विरोधकांचा पराभव होईल मला आधीच विश्वास होता. यासोबतच कंगनाने विरोधकांना दानव संबोधत म्हटले की, दानव आणि देव यात फरक कसा करायचा हे सर्वांनाच माहित आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील 2024 च्या सार्वत्रिक विधानसभा निवडणुकीत महायुतीने विजय नोंदवल्यानंतर, भारतीय जनता पक्ष (भाजप) खासदार कंगना राणौत यांनी शिवसेना (यूबीटी) आणि आघाडी युतीवर जोरदार टीका केली आणि त्यांच्यावर "महिलांचा अपमान" केल्याचा आरोप केला आणि त्यांच्यावर आरोप केले की ते दैत्य आहे. कंगना रणौत म्हणाल्या की, एमव्हीए हे राक्षस आहे जे महिलांचा अपमान करतात आणि महाराष्ट्रात विधानसभा निवडणुकीत पराभूत झाल्यानंतर स्वतःच्या नशिबाचा सामना करतात.  
 
भाजप खासदार कंगना रणौत म्हणाल्या, “मला त्यांच्या (उद्धव ठाकरेंच्या) पराभवाचा अंदाज होता. आपण राक्षस आणि देव कसे ओळखले याचा इतिहास साक्षी आहे. जे महिलांचा अपमान करतात ते राक्षस आहेआणि जे महिलांना आदर देतात- मग ते महिलांना 33 टक्के आरक्षण देणे असो, अन्न देणे असो किंवा सिलिंडर देणे असो. यावरून आपल्याला कळते कोण देव आणि कोण राक्षस आहे.”
 
त्यामुळे महिलांचा अपमान करणारे राक्षसी असून त्यांना पराभवाला (निवडणूक) सामोरे जावे लागले. त्यांनी माझे घर फोडले आणि माझ्याविरुद्ध अपशब्द वापरले. हे स्पष्ट आहे की ते योग्य आणि अयोग्य यात फरक करू शकत नाहीत.”

Edited By- Dhanashri Naik 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: अतिआत्मविश्वासामुळे निवडणूक हरलो-शरद पवार