Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Sunday, 16 March 2025
webdunia

युट्यूबर रणवीर अलाहाबादिया आणि विनोदी कलाकार समय रैना यांच्या विरुद्ध एफआयआर दाखल

युट्यूबर रणवीर अलाहाबादिया आणि विनोदी कलाकार समय रैना यांच्या विरुद्ध एफआयआर दाखल
, सोमवार, 10 फेब्रुवारी 2025 (18:49 IST)
लोकप्रिय युट्यूबर रणवीर इलाहाबादिया, सोशल मीडिया इन्फ्लुएंसर अपूर्व मखीजा, समय रैना आणि 'इंडियाज गॉट लेटेंट'च्या आयोजकांविरुद्ध तक्रार दाखल करण्यात आली आहे. 'इंडियाज गॉट लेटेंट' मध्ये कुटुंबाबद्दल केलेल्या कथित अश्लील आणि वादग्रस्त टिप्पणीबद्दल तक्रार दाखल करण्यात आली आहे.
ALSO READ: ममता कुलकर्णी महामंडलेश्वर नियुक्तीला विरोध निर्णय करणाऱ्या हिमांगी सखीवर प्राणघातक हल्ला
'इंडियाज गॉट लेटेंट' वाद समोर आल्यानंतर, मुंबई पोलिसांचे एक पथक खार स्टुडिओमध्ये पोहोचले आहे जिथे हा शो चित्रित झाला होता. मुंबई पोलिसांनी ही माहिती दिली आहे.
 
वृत्तसंस्था एएनआयनुसार, 'यूट्यूबर रणवीर इलाहाबादिया, सोशल मीडिया प्रभावक अपूर्व मखीजा, कॉमेडियन समय रैना आणि 'इंडियाज गॉट लेटेंट' शोच्या आयोजकांविरुद्ध तक्रार दाखल करण्यात आली आहे. शोमध्ये अपशब्द वापरल्याबद्दल मुंबई आयुक्त आणि महाराष्ट्र महिला आयोगाकडे तक्रार दाखल करण्यात आली आहे आणि पत्रात आरोपींवर कठोर कारवाई करण्याची मागणी करण्यात आली आहे.
स्टँड-अप कॉमेडियन समय रैनाचा 'इंडियाज गॉट लेटेंट' हा शो नेहमीच चर्चेत असतो. पण कधीकधी, येथील लोकांना वादग्रस्त प्रश्न देखील विचारले जातात. यावेळी त्याने सर्व मर्यादा ओलांडल्या आहेत. यावेळी शोच्या नवीन भागात, युट्यूबर्स आशिष चंचलानी, अपूर्वा मुखिजा, रणवीर अल्लाहबादिया दिसले.
ALSO READ: राज ठाकरे यांनी मुख्यमंत्री फडणवीस यांची भेट घेतली
शोमध्ये रणवीर इलाहाबादियाने त्याच्या पालकांबद्दल असा प्रश्न विचारला की त्याच्यावर खूप टीका होत आहे. सोशल मीडियावर त्याला ट्रोल केले जात आहे आणि आता त्याच्याविरुद्ध तक्रार देखील दाखल करण्यात आली आहे. या वर राज्याचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीसांचे विधान देखील समोर आले आहे.  
Edited By - Priya Dixit
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

LIVE: वसतिगृहात पिझ्झा ऑर्डर केल्याबद्दल चार विद्यार्थिनींचे निलंबन