Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Monday, 31 March 2025
webdunia

सतीश सालियन मुलीच्या मृत्यूवर राजकारण करत असल्याचा संजय राऊतांचा आरोप

sanjay raut
, शुक्रवार, 28 मार्च 2025 (14:28 IST)
दिशा सालियन प्रकरणात, सालियनचे वडील सतीश सालियन त्यांच्या वकिलासोबत सतत न्यायाची मागणी करत आहेत. दरम्यान, दिशा सालियनचे वडील सतीश सालियन यांनी नार्को टेस्टची मागणी केली होती. सतीश सालियन यांनी शिवसेना यूबीटी नेते आदित्य ठाकरे, सूरज पंचोली आणि डिनो मारियो यांची नार्को टेस्ट करण्याची मागणी केली होती.
दिशा सालियन मृत्यू प्रकरणात शिवसेना युबीटीचे खासदार संजय राऊत म्हणाले, हे प्रकरण आमच्यासाठी बंद झाले आहे. शवविच्छेदनाचा अहवाल काल आला. आम्ही तो जारी केलेला नाही.तिच्या वडिलांना माहित असले पाहिजे की ते असे का बोलत आहे. ते मुलीच्या मृत्यूचे राजकारण करत आहे. त्यांनी मुलीच्या मृत्यूचे राजकारण करू नये काही राजकारणी लोकांच्या पाठिंब्याने ते राजकारण करत आहे.शवविच्छेदनाचा अहवाल आणि इतर अहवालांनी काय घडले हे स्पष्ट केले आहे. 
दिशाच्या वडिलांनी न्यायव्यवस्थेवरील विश्वास पुन्हा व्यक्त केला आणि सांगितले की न्याय मिळेपर्यंत ते स्वस्थ बसणार नाहीत. तो म्हणाला, "मला न्यायव्यवस्थेवर पूर्ण विश्वास आहे. माझी मुलगी तिचे अर्धेच काम करू शकली, मला (आरोपीला) शिक्षा देऊन ते अंतिम रूप द्यायचे आहे. कोणीही माझ्यावर दबाव आणण्याचा प्रयत्न केला नाही." दिशाच्या अचानक मृत्यूनंतर जवळजवळ पाच वर्षांनी तिच्या वडिलांनी नवीन तक्रार दाखल केल्यानंतर हे घडले.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

रस्त्यावर नमाज पढल्यास पासपोर्ट रद्द होणार, यूपी पोलिसांचा आदेश