Publish Date: Sun, 14 Apr 2024 (15:51 IST)
Updated Date: Sun, 14 Apr 2024 (15:53 IST)
हरियाणाच्या बहादूरगडमधून एक खळबळजनक घटना समोर आली आहे. फ्लॅटमध्ये एकत्र राहणाऱ्या जोडप्याने सातव्या मजल्यावरून उडी मारल्याने दोघांचा मृत्यू झाला.
गरवित (25) आणि नंदिनी (22) अशी मृतांची नावे आहेत. दोघेही कंटेंट क्रिएटर होते, ते यूट्यूब आणि फेसबुक साठी छोटे व्हिडिओ बनवत असत. हे जोडपे नुकतेच डेहराडूनहून बहादूरगड येथे आले होते आणि त्यांच्या पाच मित्रांसह फ्लॅटमध्ये राहत होते.
घटनेच्या दिवशी गरवित आणि नंदिनी शूटिंग संपवून उशिरा घरी आले आणि त्यांच्यात काही कारणावरून वाद झाला. यानंतर सकाळी 6 वाजण्याच्या सुमारास त्यांनी इमारतीवरून उडी मारून आत्महत्या केल्याचा आरोप आहे. हे दाम्पत्य बहादूरगडच्या रुहिल रेसिडेन्सीमध्ये राहत होते.
पोलिसांनी त्यांचे मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवले. त्यांच्या कुटुंबीयांना या घटनेची माहिती देण्यात आली आहे. कुटुंबीयांच्या जबाबाच्या आधारे पुढील कारवाई करण्यात येईल. या प्रकरणाचा तपास करण्यासाठी फॉरेन्सिक टीम घटनास्थळावरून पुरावे गोळा करणार आहे. इमारत आणि आजूबाजूचे सीसीटीव्ही फुटेजही तपासले जाणार आहे.