Publish Date: Thu, 09 May 2024 (00:47 IST)
Updated Date: Wed, 08 May 2024 (23:50 IST)
दक्षिण काश्मीरमधील कुलगाम जिल्ह्यातील रेडवानी भागात बुधवारी संध्याकाळी सुरक्षा दलांनी केलेल्या चकमकीत आणखी एक दहशतवादी मारला गेला. यासोबतच सोमवारपासून सुरू असलेल्या चकमकीत आतापर्यंत तीन दहशतवादी ठार झाले आहेत.
या दहशतवाद्याची ओळख पटलेली नाही. याआधी मंगळवारी झालेल्या चकमकीत लष्कराचा सहयोगी टीआरएफचा टॉप कमांडर बासित अहमद डार आणि त्याचा सहकारी फहीम अहमद बाबा ठार झाला. परिसरात अजूनही कारवाई सुरू आहे.
सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सोमवारी रात्री या भागात बासित अहमद दार, फहीम अहमद बाबा आणि मोमीन हे तीन दहशतवादी असल्याची माहिती मिळाल्यानंतर सुरक्षा दलांनी परिसरात कारवाई सुरू केली होती.
सोमवारी रात्री ते मंगळवारी दुपारपर्यंत झालेल्या चकमकीत दोन दहशतवादी मारले गेल्यानंतर सुरक्षा दलांनी परिसरात सतत शोधमोहीम राबवली. बुधवारी संध्याकाळी घरोघरी शोध सुरू असताना, एका घरात लपलेल्या दहशतवाद्यांनी पुन्हा सुरक्षा दलांवर गोळीबार सुरू केला.