Festival Posters

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
webdunia

दिल्ली-गोवा फ्लाइटमध्ये प्रवाशाने शौचालयात बीडी ओढली, पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला

Passenger smokes beedi in Delhi-Goa flight restroom, police register case Akasa Air
दिल्ली-गोवा अकासा एअरच्या विमानाच्या शौचालयात बीडी ओढल्याच्या आरोपाखाली पोलिसांनी एका प्रवाशाविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. पोलिस अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, ही घटना शनिवारी घडली जेव्हा दिल्लीचा रहिवासी असलेला आरोपी आशिष हा राष्ट्रीय राजधानी ते गोवा या विमान QP1625 मध्ये प्रवास करत होता.
 
एअरलाइन्सच्या तक्रारीनुसार, प्रवाशाने उड्डाणादरम्यान शौचालयात बीडी ओढली आणि त्याच्याकडून एक लाईटर देखील जप्त करण्यात आला, ज्यामुळे विमानाची आणि विमानातील प्रवाशांची सुरक्षितता धोक्यात आली असती. एका पोलिस अधिकाऱ्याने रविवारी ही माहिती दिली.
 
पोलिसांनी सांगितले की या घटनेमुळे विमानातील इतर प्रवाशांची आणि क्रू सदस्यांची सुरक्षितता धोक्यात आली.
 
प्रवाशाविरुद्ध गुन्हा दाखल केला
पोलिसांनी सांगितले की, गोव्याच्या मोपा विमानतळ पोलिस ठाण्यात भारतीय दंड संहिता आणि नागरी विमान वाहतूक सुरक्षा कायद्याअंतर्गत प्रवाशाविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिसांनी सांगितले की पुढील तपास सुरू आहे.
 
अकासा एअरने घटनेची पुष्टी केली आहे, त्यांच्या क्रू सदस्यांनी स्थापित प्रोटोकॉलचे पालन केले आहे.
 
एअरलाइनचे निवेदन जारी केले
एअरलाइनने एका निवेदनात म्हटले आहे की, "७ मार्च रोजी, दिल्लीहून गोवा जाणाऱ्या अकासा एअरच्या फ्लाइट QP1625 मध्ये प्रवास करणारा एक प्रवासी फ्लाइटच्या शौचालयात धूम्रपान करताना आढळला." 
 
अकासा एअरने म्हटले आहे की, स्थापित सुरक्षा, नियामक प्रक्रिया आणि लागू कायद्यानुसार, त्यांच्या क्रू सदस्यांनी "आवश्यक प्रोटोकॉलचे पालन केले" आणि गोव्यात आगमन होताच त्या व्यक्तीला संबंधित अधिकाऱ्यांच्या स्वाधीन केले.
 
 एअरलाइनने म्हटले आहे की ते या प्रकरणात अधिकाऱ्यांना "पूर्ण सहकार्य" करत आहेत.

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

इराण-अमेरिका युद्धावर जयशंकर यांचे प्रमुख विधान: २ भारतीय ठार, आखातातील १ कोटी भारतीयांची सुरक्षा तपासणीच्या अधीन