Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Wednesday, 2 April 2025
webdunia

पतीने पत्नीची हत्या केली, कुटुंबाला सांगितले महाकुंभात हरवली

murder
, सोमवार, 24 फेब्रुवारी 2025 (15:54 IST)
Mahakumbh News: महाकुंभाचा गुन्हेगाराने वेगळाच फायदा घेतला आहे; त्याच्या पत्नीची हत्या केल्यानंतर, कुटुंबाला सांगितले की ती महाकुंभात हरवली.
मिळालेल्या माहितीनुसार दिल्लीतील एक रहिवासी त्याच्या पत्नीसह महाकुंभात स्नान करण्यासाठी आला होता. स्नान केल्यानंतर त्याने तिला एका हॉटेलमध्ये नेले आणि धारदार शस्त्राने तिची हत्या केली. हत्येनंतर तो पळून गेला आणि त्याने त्याच्या कुटुंबाला सांगितले की त्याची पत्नी कुंभमेळ्यात हरवली आहे. तसेच मुलाचा वडिलांच्या सिद्धांतावर विश्वास नव्हता. मुलगा त्याच्या आईच्या शोधात प्रयागराजला आला आणि त्याने पोलिसांशी संपर्क साधला. पोलिसांनी शवागारात ठेवलेला अज्ञात मृतदेह दाखवला, त्यानंतर प्रकरण उघडकीस आले. आईचा मृतदेह पाहून मुलगा ढसाढसा रडू लागला.
पोलिसांनी मृतदेह शवागारात ठेवला होता. त्यानंतर मृतदेहाची ओळख पटविण्यासाठी सर्व प्रयत्न केले जात होते.तसेच  २१ फेब्रुवारी रोजी, तरुणाने प्रयागराजमधील झुंसी पोलिसांशी संपर्क साधला. त्याने त्याची आईचा फोटो दाखवला आणि सांगितले की ती गर्दीत हरवली आहे आणि अद्याप सापडलेली नाही. कृपया मदत करा. फोटो पाहून पोलिसांना संशय आला तेव्हा त्याला शवागारात नेण्यात आले, जिथे आईचा मृतदेह पाहून तरुण रडू लागली. यानंतर पोलिसांनी आरोपी पतीला प्रयागराजला बोलावून ताब्यात घेतले आणि चौकशी केली असता संपूर्ण प्रकरण उघड झाले.
खून आरोपी पोलिसांना सांगितले की त्याचे एका महिलेसोबत प्रेमसंबंध होते. त्याच्या पत्नीने त्याला विरोध केला. त्यामुळे तो अनेकदा भांडत असे. म्हणूनच त्याने आपल्या पत्नीच्या हत्येचा कट रचला. हत्येनंतर, त्याने महाकुंभाच्या गर्दीत त्याच्या पत्नीच्या बेपत्ता होण्याची बातमी पसरवली.

Edited By- Dhanashri Naik 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

पुण्यात एकाच वेळी ४२ ठिकाणी ‘स्वच्छ जल - स्वच्छ मन’ अभियान संपन्न