Marathi Biodata Maker

Select Your Language

Notifications

webdunia
webdunia
webdunia
Tuesday, 29 April 2025
webdunia

ज्येष्ठ पत्रकार डी मुन्ना यांचे निधन

Veteran journalist D Munna passed away
, मंगळवार, 12 मार्च 2024 (09:05 IST)
हजारीबागचे वरिष्ठ आणि अनुभवी पत्रकार डी मुन्ना यांचे रविवारी रात्री दिल्लीत उपचारादरम्यान अचानक निधन झाले. गेल्या काही दिवसांपासून त्यांची तब्येत खराब होती आणि त्यांच्यावर दिल्लीतील एम्समध्ये उपचार सुरू होते. ते रीचेकअपसाठी पत्नी आणि लहान मुलासह दिल्लीला गेले होते. दरम्यान, रविवारी त्यांची प्रकृती अचानक बिघडल्याने त्यांचा मृत्यू झाला. पत्नी ने ही माहिती दिली.ऐकलेल्या प्रत्येकाने तीव्र दु:ख व्यक्त केले आणि त्यांच्या आत्म्याला शांती मिळावी यासाठी देवाकडे प्रार्थना केली.
 
 डी मुन्ना यांना आठव्या वर्गापासून पत्रकारितेची आवड होती. शालेय जीवनात त्यांनी आपल्या लेखनाने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. त्यानंतर ते 1995 मध्ये पहिल्यांदा प्रभात खबरमध्ये सामील झाले आणि काही वर्षांनी ते हिंदुस्थान वृत्तपत्रात सहभागी झाले आणि त्यांनी या भागातील अनेक समस्या जोरदारपणे मांडल्या. 
त्यांच्या पश्चात वृध्द वडील, पत्नी, तीन मुली आणि दोन मुलगे असा परिवार आहे. त्यांच्या पार्थिवावर आज त्यांच्या गावातील स्मशानभूमीत अंत्यसंस्कार करण्यात येणार आहेत.
 
 Edited by - Priya Dixit 
 

Share this Story:

Follow Webdunia marathi

पुढील लेख

CAA म्हणजे काय ? जाणून घ्या कोणाला मिळेल फायदा, कोणत्या देशातून येणाऱ्या बिगर मुस्लिमांना मिळणार नागरिकत्व?